ขอบคุณทุกคนชาวบางแก้วนะครับ
โดย Anuwat Thanasodsai - Saturday, 6 December 2008, 07:51PM
  มีคนรับอุปการะเจ้าสิงห์ทองแล้วละครับไปอยู่กับพี่นอทที่จังหวัดพังงาแหนะครับ
ตอบ: ขอบคุณทุกคนชาวบางแก้วนะครับ
โดย สฤษฎ์ ภิรมย์ - Monday, 8 December 2008, 12:49PM

ไม่ต้องห่วงนะคับ ตอนนี้มันเป็นมิตรขึ้นเยอะแล้ว ^^รอให้สนิทอีกหน่อยมีพื้นที่ให้อาละวาดอีกโขเลย

ตอบ: สิงห์ทอง น้องรัก
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 8 December 2008, 01:01PM
  ถึงน้องกวง ไม่ต้องเสียใจนะครับ ผมคิดว่า ให้คนที่เขาพร้อมดูแล เจ้าสิงห์ทอง ไปจะดีกว่า หวังว่า พี่น็อต พังงา คงจะช่วยอุปการะ ตามสัจจะสัญญาที่ให้ไว้นะครับ  ขอโทษที่พี่นิยมตอบเมล์ช้า บังเอิญ ไป กทม.มา 3 วัน ไปกราบพระบรมสารีริกธาตุ ที้งสองวันเลยครับ เลยเข้าเมล์มาช้า หากโอกาสหน้า น้องกวงและครอบครัวพร้อม  ค่อยว่ากันใหม่ได้นะครับ  ส่วนตัวพี่นิยมเอง พักนี้ เจอเจ้า SPY ก็ปวดหัวเหมือนกัน เพราะเพื่อนๆสุนัขจรจัด มาเยี่ยมเยียนที่บ้านทั้งวันเลย กลางคืน มันก็เห่า เนื่องจากเพื่อนๆมากันหลายตัว และ เดี๋ยวนี้เขากระโดดรั้วหนีออกไปหาเพื่อนได้แล้วครับ พี่นิยม เลยตัดสินใจเปิดประตู ให้เขาไปเอง กลัวตกรั้วมา ขาหักนะครับ พอเขาสังสรรค์เสร็จ เดี๋ยวก็เข้าบ้านมาปกติ แต่เดี๋ยวนี้ ตอนกลางคืน พี่นิยม ต้องจับขังกรงไว้นะครับ ไม่งั้น ไม่ได้นอนเลย พอมีสุนัขที่อื่นมา SPY ก็จะเห่าตลอด เกรงใจคนที่บ้านเขาจะไม่ได้หลับไม่ได้นอนนะครับ หากน้องกวง เหงา ก็เมล์มาคุยกับพี่นิยมได้นะครับ keereenakorn@hotmail.com หรือทาง MSN เหมือนเดิมนะครับ
ตอบ: ขอบคุณทุกคนชาวบางแก้วนะครับ
โดย แม่ข้าวเหนียว อุดรธานี - Monday, 8 December 2008, 01:14PM
  แม่ข้าวเหนียวแวะมาถามข่าวสิงห์ทอง เห็นแล้ว เสียดายจังเล ย เดี๋ยว เด็กดีนะจ้ะ
ตอบ: ตอบแม่ข้าวเหนียว
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 8 December 2008, 01:37PM
  เรียนแม่ข้าวเหนียว มาอีก 1 แล้ว อยู่นครพนม สนใจรึเปล่า ถ้าอยู่ในเมืองชล ละก็เสร็จผมแล้วละครับ
โดย แม่ข้าวเหนียว อุดรธานี - Monday, 8 December 2008, 01:42PM

โทรไม่ติด ดูรูปใน HI 5 น่าสน น่าสน เดี๋ยวจะพะยามโทรบ่อยๆ

คิดถึงสปายจอมซน ไอ้หนูช่างขุด

โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 8 December 2008, 01:46PM

เรียนแม่ข้าวเหนียว

ตัวนี้ mark บนตัวไม่เท่าใด แต่ผมดูแล้ว เขาสง่างาม องอาจ ใช้ได้เลยครับ ถ้าพลาดเที่ยวนี้ ก็เป็นรถไฟ เที่ยวสุดท้ายแล้วนะครับ แม่ข้าวเหนียว

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew