ให้ฟรี ค่ะ
โดย พิทยาภรณ์ เปี่ยมสวัสดิ์ - Saturday, 6 December 2008, 09:15AM

ไม่มีเวลาเลี้ยงค่ะ ท่านใดสนใจโทร 086 714 6551
ตอบ: ให้ฟรี ค่ะ
โดย Lycan Werewolf - Saturday, 6 December 2008, 09:49AM

ให้เพราะเหตุผลอันใดรือ???  แล้วไม่รักมันแล้วหรือ???  แล้วตอนแรกเลี้ยงบางแก้วทำไม???  ให้ไปแล้วไม่สงสารมันเหรอ???

กรุณาตอบด้วยนะครับ

โดย โมโจ คนกำแพง - Saturday, 6 December 2008, 10:36AM

มีคนเคยบอกว่า..เรามีทั้ง พ่อ แม่ ญาติ พี่น้อง เพื่อน ให้เราพูดคุย และ คิดถึง แต่...สำหรับหมาแล้ว เค้ามีเราคนเดียวเท่านั้น....

โดย พิทยาภรณ์ เปี่ยมสวัสดิ์ - Saturday, 6 December 2008, 09:24PM

ดิฉันเปิดร้านขายโทรศัพท์อยู่ที่นครพนม ก็เลยซื้อบางแก้วมาเลี้ยง ตั้งใจจะเอาไว้เฝ้าหลังบ้าน เพื่ออาศัยเสียงเห่า เผื่อมีขโมยขึ้นบ้าน แต่ตอนนี้จะย้ายร้านแล้ว ร้านใหม่เล็กกว่าเดิม คงเอาไปเลี้ยงไม่ได้ มีบางแก้วสองตัว ไม่เคยนอนด้วยกัน เลี้ยงไว้ในกรง ให้อาหารตามเวลา ปล่อยถ่ายเป็นเวลา  ใครมาบ้านมันก็ไม่ดุ ไม่เห่า แถมยังเล่นกับเค้าอีก ที่อยากให้ฟรี อาศัยให้มันมีพื้นที่ได้วิ่งเล่นบ้าง เพราะไม่มีพื้นที่จะให้มันอยู่ค่ะ  ไม่เสียใจค่ะถ้ามันได้มีโอกาสไปอยู่กับคนที่รักบางแก้วจริงๆ

โดย Ooan ddd - Saturday, 6 December 2008, 10:41PM
  vอยากได้ครับมีคนเอาไปหรือยังครับ  ผมอยู่ขอนแก่น
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 8 December 2008, 01:06PM

เรียน คุณพิทยาภรณ์

เจ้าสิงห์ทองไปแล้วหนึ่งครับ ตัวนี้ชื่ออะไร อายุเท่าใด ได้มาจากที่ไหนครับ ช่วยกรุณาถ่ายรูปด้านหน้า ตรงกลางหน้า ให้ดูด้วยได้ไหมครับ บังเอิญมีเพื่อนสนใจ เพิ่งอกหักจาก เจ้าสิงห์ทองมานะครับ

ตอบ: แม่ข้าวเหนียว
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 8 December 2008, 01:48PM
  แม่ข้าวเหนียว อุดรธานี สนใจครับผม รอก่อน ยังโทรไม่ติดครับ
ตอบ: แม่ข้าวเหนียว
โดย พิทยาภรณ์ เปี่ยมสวัสดิ์ - Tuesday, 9 December 2008, 03:57PM

แวะชมตามลิงค์ค่ะ  อัลบัม โบกะแบม  http://jubju20.hi5.com  

โดย พิทยาภรณ์ เปี่ยมสวัสดิ์ - Saturday, 13 December 2008, 01:16PM

มีคนมารับไปเลี้ยงแล้วค่ะ  ขอขอบคุณพี่สมเจต มากค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew