บางแก้วสืบศิริ
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Friday, 28 November 2008, 12:22PM

ขอขอบคุณ คุณก่วยเจ๋ง (อึ้งย้ง) ปีหน้าคานุ(อึ้งย้ง)จะรับไว้พิจรณามาสร้าง

มังกรหยก ผมจะกำกับเองครับ

แคน หน้าหนาวที่โคราช

ตอบ: บางแก้วสืบศิริ
  น้องแคนหน้าตาสวยดีนะ ดูแล้วมีชีวิตชีวา ทำยังไงแรมโบ้จึงจะได้เป็นพระเอกในเรื่องมังกรหยกภาคพิศดารบาง แฮะๆ สวยจังซีอดใจไว้ไม่อยู่แล้วเดี๋ยวจะให้ป่าป้าไปฉุด 55555
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 4 December 2008, 01:06PM
  ใครจำเพลงพุ่มพวงได้  อุ้ย..หล่อจัง.......
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Friday, 5 December 2008, 12:21PM
      ขอบคุณมากครับที่ชมมีกำลังใจที่อยากเลี้ยงอีกเยอะ
โดย Nuttapon Thamtaratarn - Saturday, 6 December 2008, 06:58PM

บั้กแคนน่ารัก

ไอ้หมาน่ารัก ^-^

โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Saturday, 20 December 2008, 12:21PM

เจ้าแคน 1ปี กับ 1 ผลงาน ที่สุรินทร์

โดย Nuttapon Thamtaratarn - Saturday, 27 December 2008, 10:00PM

ให้คะแนนเต็มร้อยเลยแคนน่ารักถ้าไปประกวดผมจะไปเชียร์เพราะผมอยู่โคราช

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Wednesday, 7 January 2009, 09:26PM
  สวัสดีครับป๋าสุทธิ์ วันงานประกวดสุขนัขที่ ม.ท.ส.อย่าลืมพาว่าที่เจ้าสาวไปแวะทักทายผมแลมโบ้ด้วยนะครับ คิดถึงจังเลย ผมรักเดียวใจเดียวแต่หลายห้องครับ ช่วยบอกน้องๆด้วยอากาศหนาวอย่าลืมห่มผ้าหนาๆนะครับเป็นห่วง สวัสดีครับ แรมโบ้หน้าบิ๊กซี โคราช
โดย Nuttapon Thamtaratarn - Tuesday, 3 February 2009, 02:43PM

ผมจะไปหาเจ้าแคนวันที่5ก.พ.จะซื้อขนมมาให้เจ้าแคน

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 12 February 2009, 07:20PM

สวัสดีครับป๋าน้องแคน ถ้วยผมแรมโบ้คงจะสุดแค่นี้ครับ ปล่อยให้น้องฟักทองสานต่อครับ ถ้าเชียงใหม่สมาชิกไปมากผมกะจะเหมาหกล้อบรรณทุกน้องหมา ส่วนคนนั่งรถผมก็ได้ ค่าน้ำมันผมออกให้  ส่วนเสื้อผมอึ้งย้งทำให้เฮียสุดและสมาชิกชมรมคนละหนึ่งตัวเป็นสีชมพูอ่อน ไม่ทราบว่าจะถูกใจท่านหรือเปล่า ( เป็นเสื้อฟาร์มดาวสยาม ) ไปเชียงใหม่เที่ยวนี้สนุกดียังไม่ทันแข่งนกเลย เค้าเหมาซื้อหมด นำลงไปแข่งติดทุกนกเลย ส่วนผมไม่ติดถ้วยได้แต่เงิน แถมไปเชียงใหม่แต่ดันถึงพม่า555
โดย Nuttapon Thamtaratarn - Monday, 20 April 2009, 07:45PM
  ผมอยากได้ลูกแคนตัวผู้บ้างอยากทราบว่าปลายปีนี้จะมีหรือไม่
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Tuesday, 21 April 2009, 11:43AM
  ตอบnuttaponปลายปีนี้คงได้ลุ้นแต่จะลองดูอาจจะซื้อมาเพื่มแต่อย่างน้อยก็มีเจ้าคานุ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew