ข้าวปุ้นแนะนำตัว+ขอคำปรึกษาครับ
โดย ข้าวปุ้น เฮเลน - Monday, 24 November 2008, 10:53AM

เนื่องจากว่าได้เข้ามาเป็นสมาชิกนานแล้ว แต่ยังไม่เคยมาอวดโฉมเลย

เอาเป็นว่าขอแนะนำตัวก่อนเลยนะครับ

ข้าวปุ่น อดีตเจ้าของเดิมเคยเรียกว่าน้องเฮเลน แต่ชะตากรรมต้องมาเป็นหมาบ้านนอก เลยต้องตั้งชื่อใหม่ ให้เข้ากะคนในพื้นที่เลยเปลี่ยนจากน้องเฮเลย มาเป็นนู๋ข้าวปุ้น

ก่อนหน้านี้อยู่กรุงเทพครับ แต่ว่าคุณตาต้องการหมาบางแก้ว มาช่วยเฝ้าสวน เลยต้องระเห็ด มาอยู่ถึงถิ่นดงมะพร้าว จังหวัดประจวบครับ ตอนเด็กๆ ไม่อยากบอกว่าน้องข้าวปุ้นน่ารักมาก ขนฟูฟ่อง แต่ไม่รู้ว่าคนเลี้ยงไม่ดี หรือว่าหนูผลัดขนแล้วไม่เหมือนเดิม รบกวนพี่ๆช่วยติชม กันหน่อยนะครับ

ตอบ: ข้าวปุ้นแนะนำตัว+ขอคำปรึกษาครับ
โดย ข้าวปุ้น เฮเลน - Monday, 24 November 2008, 10:54AM

เพิ่มเติมครับ
ตอบ: ข้าวปุ้นแนะนำตัว+ขอคำปรึกษาครับ
โดย ข้าวปุ้น เฮเลน - Monday, 24 November 2008, 10:55AM

อีกรูปนะครับ

v

v

เอาไว้มีโอกาศจะเอารูปตอนเด็กๆ มาให้เปรียบเทียบดูนะครับ

โดย ข้าวปุ้น เฮเลน - Tuesday, 25 November 2008, 09:10AM

เอารูปตอนอายุได้ 2เดือนมาให้ดูครับ
โดย ข้าวปุ้น เฮเลน - Tuesday, 25 November 2008, 09:11AM

ต่ออีกรูปนะครับ
โดย ข้าวปุ้น เฮเลน - Tuesday, 25 November 2008, 09:13AM

พ่อบอกว่าตอนโตกะตอนเล็กๆ ต่างกันลิบลับเลยอ่ะ..T_T  ช่างคิด ตายดีกว่า

ชื่อเหมือนกันเลยค่า ตอนนี้ข้าวปุ้น 9 เดือนแล้วค่ะ ตัวอ้วนปุ๊กเลย

รูปนี้ตอน 2 เดือนเหมือนกันค่ะ
โดย ข้าวปุ้น เฮเลน - Tuesday, 25 November 2008, 08:07PM

สงสัยว่าจะเป็นแฝดคนละฝากันมั้งครับ

เพราะเห็นรูปตอนอายุ 2 เดือนก็คล้ายๆกันอยู่เลย

แต่พอโตมานี่ ต่างกันลิบลับเลยอ่ะ อิจฉาความงามจัง เศร้าเศร้า

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew