ตอบ: - - - หนูถูกทิ้ง - - -
  สงสารโคล่ากับแฟนต้าจังเลย  ทำไมเจ้าของเค้าได้ถึงใจร้ายใจดำกับพวกเค้ามากนัก เค้าคงจะรอด้วยความหวังเน๊อะว่าเจ้าของของเค้าคงจะมารับ ไม่ใช่ว่ามีแต่คนเราเท่านั้นที่จะรู้จักความหวังและการอคอย  เราเชื่อว่าสุนัขมันก็มีความหวังของเค้าเหมือนกัน ความรู้สึกพวกเค้าคงไม่ต่างอะไรกับคนเราที่ถูกทิ้งหรอก  จริงมั้ย ! แต่ เค้าก็คงได้เริ่มชีวิตใหม่แล้วละ  สักวันเค้าคงรู้ว่าสิ่งที่เราทำกับเค้าดูแลเค้า รับเค้ามาอยู่ด้วย เพราะเรารักและสงสารเค้า ไม่รู้ว่าตอนนี้โคล่ายังโมโหร้าย(ดุ)อยู่หรือเปล่าคงจะพอคุ้นเคยกับสภาพแวดล้อมใหม่ๆ และครอบครัวใหม่ที่น่ารักแล้วละมั้ง อยากเห็นรูปถ่ายปัจจุบันจังเลย ขอให้สิ่งที่คุณทำอยู่นั้นส่งผลให้ครอบครัวของคุณมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะคะ เราก็เป็นคนรักสุนัขเหมือนกัน เลี้ยงบางแก้วด้วยนะชื่อ ตอง333 อายุแค่ 2 ใกล้จะเต็ม 3 เดือนแล้วละ  ได้เค้ามาจากพิษณุโลกเลยนะ เกิดวันที่ 30 กันยายน 2551 เป็นหลานของ ตอง 555  ด้วยนะ ไว้คราวหน้าจะแนบรูปให้ดูด้วย  หน้าตาตลก  ทะลึ่งพอได้เลยละ ส่วนใหญ่คนอื่นคนแปลกหน้าจะจับไม่ได้หรอกยกเว้นเจ้าของ ประมาณว่าแอบดุนิดๆ  เจ้าเลห์แสนกล ขี้อ้อนมากๆ ขี้ระแวงนิดหน่อยเล็กน้อยถึงปานกลาง สุนัขเค้าก็มีหัวใจเน๊อะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew