บางแก้วสืบศิริ
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Wednesday, 12 November 2008, 12:40PM

นู๋ชื่อ คานุ อายุ9เดือน ปีหน้าพ่อจะหาจ้าวบ่าวให้สุนัขที่คิดว่ารูปหล่อสนใจสมัครได้ค้ะ

ตอบ: บางแก้วสืบศิริ
โดย Nuttapon Thamtaratarn - Wednesday, 12 November 2008, 08:01PM

คานุ น่ารักจังเลยยิ้ม

โดย Nuttapon Thamtaratarn - Wednesday, 12 November 2008, 08:08PM

คอกเดียวกับ แคน ด้วย

น่ารักๆยักคิ้ว

สวัสดีครับผมชื่อแรมโบ้ บ้านอยู่ตรงข้ามบิ๊กซีโคราช ป๋าสุดก็เคยเห็นผมตั้งแต่ยังเล็กๆ รูปหล่ออย่างผม พอจะป็นลูกเขยป๋า ได้ไม้ครับ ตอนนี้ผมเป็นหนุ่มแล้ว คลิกดูรูปผม อยู่ที่หน้า 2 ครับ
  สวัสดีครับผมชื่อแรมโบ้ บ้านอยู่ตรงข้ามบิ๊กซีโคราช ป๋าสุดก็เคยเห็นผมตั้งแต่ยังเล็กๆ รูปหล่ออย่างผม พอจะป็นลูกเขยป๋า ได้ไม้ครับ ตอนนี้ผมเป็นหนุ่มแล้ว คลิกดูรูปผม อยู่ที่หน้า 2 ครับ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Wednesday, 14 January 2009, 09:21PM

น้องคาณุก็ติรางวัลที่หนึ่ง
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Wednesday, 14 January 2009, 09:25PM

หลังจากนั้น กรรมการเรียกให้มาชิงอีกรอบ น้องคาณุกลับแล้ว เสียดายจัง

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Wednesday, 14 January 2009, 09:22PM

น้องคาณุก็ติดรางวัลที่หนึ่ง
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 15 January 2009, 09:34PM

ขออภัย คาณุติดรางวัล ที่ สอง สู้ต่อไป ขอเป็นกำลังใจ
ตอบ: ขอสมัครไว้ก่อน จาก SPY เขาเขียว
โดย Niyom Pitakchinnapong - Friday, 16 January 2009, 08:13AM

ถ้าไม่รังเกียจสุนัขบ้านนอก หล่อๆแบบผมละก็ ขอฝากตัวไว้ด้วยนะครับ ถึงแม้จะเป็นหมาบ้านนอก แต่ก็ไม่เคยหลอกใครนะครับ จาก SPY เขาเขียว จ.ชลบุรี
ตอบ: ขอสมัครไว้ก่อน จาก SPY เขาเขียว
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Saturday, 24 January 2009, 07:32PM

สวัสดีวันตรุษจีน ปี 2552 และทุกๆปีขอให้ป๋าสุทธิ และ ครอบครัว  พร้อมทั้ง  ลุงป้า น้าอา พี่น้อง ชาวชุมชลบ้างแก้วทุกๆท่าน ขอจงมีแต่ความสุข ความเจริญ ทำมาค้าขึ้น อายุมั่นขวัญยืน ไม่มีโรค ไม่มีภัย คิดอะไรขอให้ได้อย่างใจหวัง  ซิง  เจี่ย หยู่ อี่  ซิง นี้ ฮวก ใช้  จากแรมโบ้ โคราช  ตลุ่ง ตุ่ง แฉ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ผ่างๆๆๆ
โดย ถิรจิต แสนพล - Saturday, 24 January 2009, 10:28PM

พี่คานุ น่ารักจังครับ ตาสองชั้นด้วย...จากถุงเงิน

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Sunday, 25 January 2009, 05:44PM
  แฮะๆ เฮียสุทธิ์ครับขออะไรไม่ขอดันมาห้ามมีเมียเยอะนี โมโหนะ ของรักของชอบ  555 พูดเล่นนะ กินดุยิ่งกว่าเลี้ยงบางแก้วถึงสิบตัวนะ   กินสร้อย กินรถ กินที่ ฯลฯ โอ้ย บ่อเอาแล่ว  น้องจ๋าพี่ลาก่อน  ขอนแก่นจะไปประกวดด้วยไม๊ครับรถออกตีสี่ครึ่ง

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew