อยู่ดีๆเค้ามาขอผมให้ไปทับ....ขอคำแนะนำด้วยคับ
โดย bukbig krub - Friday, 7 November 2008, 10:07AM

เนื่องจากช่วงนี้ลูกชายยอมเล่นด้วย ยอมให้จับตัวบ้างแล้ว (เนื่องจากเค้าเพิ่งฟัดเราไป โดนไป22เข็ม แล้วก็ไม่ค่อยเล่นกับเราเหมือนเมื่อก่อน)........ เมื่อคืนก็พาเค้าออกไปเดินเล่นตามปกติ อยู่ดีๆก็มีมอเตอร์ไซด์ขับวนอยู่2รอบ แล้วเค้าก็ขับตามมาเรื่อยๆ ...ไอ้เราก็เอาแล้ว จาโดนปล้นป่าวเนี่ย บอกบุ๊คบิ๊ก มีไรช่วยแม่ด้วยนะลูก อีกสักพักก็มีผู้ชายคนนึงเดินเข้ามา ไอ้เราก็ใจสู้ ถามว่า......." มีอะไรรึเปล่าคะ " ก็เลยพูดดังๆว่า " ยืนไกลๆนะคะ หมามันดุ เดี๋ยวมันกระโจนใส่ " เค้าก็เลยถามว่า......เจ้าเนี่ย บางแก้วรึเปล่าคับ เราก็บอกใช่ค่ะ เค้าถามว่าตัวผู้รึว่าตัวเมีย เราก็ตอบไปว่าตัวผู้ค่ะ เค้าถามว่าดุมั๊ย เราตอบว่าดุมากค่ะ เค้าเลยบอกว่า ผมขอให้เค้าทับม๋าของผมหน่อยได้มั๊ยคับ ผมมองเค้ามานานแล้ว เคยขับรถมาดูหลายครั้งแล้ว .......... ไอ้เราก็อ้าว ทำไมเราไม่ยักรู้วะ ว่ามีคนแอบมองอยู่ ก็เลยบอกเค้าไปว่า อยากให้ทับนะคะ แต่กลัวที่ว่า เค้าจะไม่เอาตัวเมียอ่ะค่ะ เพราะเค้ายังไม่เคยเล่นกันเลย แล้วเค้าก็ไม่เคยทับใครเลย ผู้ชายคนนั้นเลยบอกว่า งั๊นเดี๋ยวผมไปเอาตัวเมียมาให้เค้าเล่นกันนะครับ ไอ้เราก็ได้ค่ะ....ไม่ถึง5นาที เค้าก็อุ้มมา พี่ชายคนนั้นเค้าบอกว่า เค้ามีเมนส์มา3วันแล้ว เลยอยากให้ทับ แล้วจะคิดค่าทับเท่าไหร่ครับ....เราก็งง มีค่าทับด้วยหรอเนี่ย ก็เลยตอบไปว่าไม่เอาหรอกค่ะ ไม่รู้จะได้เรื่องรึเปล่าเลย เค้าเลยบอกว่าถ้าทับได้ ลูกออกมาก็แบ่งกันก็ได้ เราก็ตอบ...ค่ะค่ะ ((((คิดในใจตัวเดียวค่ารักษาพยายบาลก็เห็นหมื่นแล้วเนี่ย)))) พอบุ๊คบิ๊คเค้าเห็นตัวเมีย เค้าวิ่งเข้าไปดมๆๆๆๆ เลยค่ะ เค้าก็ดมกันไปดมกันมา แต่ตีวเมียรู้สึกเค้าจะยังไม่ยอมค่ะ เหมือนบิ๊กจะขึ้นเค้าก็หันมาขู่ แต่ไม่ถึงกับกัดค่ะ (ตัวเมียไม่ดุเลย เล่นกับทุกคนเลย) พอดีแฟนเรามาพอดีก็เลยให้ก็เลยให้แฟนเราจูงเค้า2ตัวไปด้วยกัน แต่บิ๊คมันไม่ยอมเล่นไม่ยอมเดิน มันจะขึ้นท่าเดียว คราวนี้คนมุงดูเต็มเลย ยังกะเกิดเรื่องแน่ะ ที่ไหนได้ มาดูหมาจะทับกัน 555................................................................ นู๋ก็เลยอยากขอคำแนะนำค่ะว่าเราต้องทำยังไง แล้วทับกัน จำเป็นต้องเอาเค้ามาอยู่ด้วยกันรึเปล่าคะ เพราะว่านู๋ต้องทำงานเย็นๆก็กว่าจะถึงบ้านคงไม่มีเวลาดูให้ค่ะ แม่คงไม่เอาด้วยแน่ๆ ก็เลยบอกพี่ชายคนนั้นว่า ......บอกว่ามืดๆก็ให้เอาตัวเมียมาเจอกันสัก2-3วันก่อน แล้วเดี๋ยววันอาทิตย์ ให้เอาตัวเมียมาไว้ที่บ้านนู๋ก็ได้ เพราะนู๋อยู่บ้าน ก็สามารถดูให้ได้ แล้วตอนทับกัน เราต้องคอยดูอยู่ตลอดเวลารึเปล่าค่ะ .......รึว่าต้องทำไงค่ะ ปล่อยเค้าไว้ในคอกทั้ง2ตัวได้รึเปล่า แต่กลัวว่าบุ๊คบิ๊กเค้าจะหวงตัวเยแล้วไม่ให้ใครเข้าใกล้อ่ะค่ะ แล้วน้องตัวเมียก็ยังไม่ยอม >>> ตอนแรก เจ้าสาวของบุ๊คบิ๊กเค้าเป็นอีกตัวอ่ะค่ะ ชื่อหมูหยอง พ่อของหมูหยองเคยมาขอไว้ค่ะ ว่าหมูหยองโตกว่านี้หน่อย จะให้บิ๊คไปทับ // โดนตัดหน้าซะงั๊น
ตอบ: อยู่ดีๆเค้ามาขอผมให้ไปทับ....ขอคำแนะนำด้วยคับ
โดย bukbig krub - Friday, 7 November 2008, 05:33PM
  เดี๋ยวถ้าวันนี้ป๋มเจอ...เจ้าสาว เดี๋ยวป๋มจาเอารูปมาฝากนะคร๊าบ ยังไงผมขอก็ขอคำแนะนำด้วยนะคร๊าบ...

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew