ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ คุณพี่ ๆ
โดย aumpika kantawong - Thursday, 6 November 2008, 08:14PM

สวัสดีค่ะ หนูชื่อขนฟูค่ะ

อ๊ะ อ๊ะ ตอนนี้หนูอายุได้ 7 เดือนแล้วค๊า แต่ไม่ต้องตกใจนะคะ

เพราะว่านี่คือรูปขอหนู ตอนที่หนูตัวเล้ก เล้ก มาให้คุณพี่ได้ดูก่อนนะคะ

สำหรับรูปตอนโตเนี้ย เดี๋ยวจา Update มาให้ดูค่า

บายค่ะ แล้วเจอกันนะคะ

เข้ามาทักทายหนูบ้างนะคะ

ตอบ: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ คุณพี่ ๆ
โดย bukbig krub - Friday, 7 November 2008, 09:34AM

น่าฟัดจริงๆเชียว.... อย่าลืมเอารูปตอนนี้มาให้ดูด้วยนะคับ พี่ชื่อบุ๊คบิ๊ค คร๊าบ....
ตอบ: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ คุณพี่ ๆ
โดย วิสุทธิ์ สุรโชติมงคล - Friday, 7 November 2008, 02:16PM

น่ารักจ้าจากแคน

โดย wingmans saelim - Friday, 7 November 2008, 08:59PM

น่ารักจัง ครับ

โดย ศรุติ เล่าชู - Friday, 7 November 2008, 09:03PM
  น่ารักมากเลยค่ะ เหมือนแรคคูณเลย
โดย Man Ja - Saturday, 8 November 2008, 11:57AM
  ใช่ใช่เหมือนแรคคูทเลย  น่ารักมาก ๆ