ลูกสุนัขบ้านชาววังโคราช
โดย ชินกร อึ่งกูล - Wednesday, 5 November 2008, 10:32AM

ลูกสุนัขสายโอเล่ อายุ 2 เดือน โทร 081-7255166
ตอบ: ลูกสุนัขบ้านชาววังโคราช
โดย แม่ข้าวเหนียว อุดรธานี - Wednesday, 5 November 2008, 01:46PM

ทำไมนอนให้ถ่ายรูปดีจัง เลย น่ารักทุกตัว ราคาจะน่ารักเหมือนตัวรึเปล่าน้อ สงกะสัย ว่า คนมีตังค์น้อยคงด้แค่เปิดดูรูป เด็กเด็กซะแล้ว

โดย เพียงมณี . p l + y - Wednesday, 5 November 2008, 03:30PM
  หวัดดัค่ะ คุณชินกร หนูขวามือสุดหน้าตาน่ารักมากๆเลยคะชอบหน้าแบบนี้อิอิ .....ไม่รู้ผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะ ซ้ายสุดน่าจะดุและซนเอาเรื่องนะค่ะ ......... แต่สวยทุกตัวเลย ยิ้ม
ป.ล. แม่ข้าวเหนียว เป็นไงบ้างค่ะไม่ค่อยเจอกันเลยนะ สบายดีนะค่ะ มีลูกใหม่หรือยังค่ะ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Sunday, 25 January 2009, 01:15PM

ตุ่งแฉ ๆ ๆ ๆๆๆ ตรุษจีน 2552  นี้ และปีต่อๆๆไป ขอให้เสี่ยกร  และครอบครัว คอกบ้านชาววัง และบ้านชาววังรีสอร์ด  ขอจงมีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรค ไม่มีภัย คิดได้เงินก็ขอให้ได้เงินๆๆๆ คิดได้ทองก็ขอให้ได้ทองๆๆๆ โดยเฉพาะเจ้าตัวเล็ก ขอให้เป็นเด็กดี เป็นเจ้าคนนายคน เป็นเจ้าสัว เป็นที่ผึ้งของพ่อแม่ และคนทั่วไป รวยๆๆๆ  ซิง เจีย หยู่ อี่  ซิง นี้ ฮวก ใช้ ผ่าง ๆ ๆ ๆๆๆๆ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Monday, 2 February 2009, 06:45PM

นี้ก็อีกหนึ่งผลงาน หนูโชคดี โชคดีสมชื่อ อยู่กับป๋าอึ้งย้งก็ทำให้ที่บ้านโชคดีทำมาค้าขึ้น ขนาดวันประกวดสุนัขที่ ม .สุระนารี ก็ยังมีคนมาซื้อนกเขาชวาไปหลายบาท พอไปอยู่กับครอบครัวใหม่ ก็ทำให้ค้าขายดีกว่าเดิม ออเด้อร์เข้าเพียบ แถมถูกห้วยเลขหู หมายเลข 33 กันถ้วนหน้า ป๋ากร ออเด้อร์เข้าแล้วรีบรับไวๆนี้ สวัสดีครับ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Tuesday, 10 February 2009, 08:45PM
  เสี่ยกรครับ งานประกวดที่ระนองหน้าไปนะ  ผมจะลองเช็กดูถ้าไม่ติดใช้หนี้งานอื่นค่อยรวมพลกันไป เอาหัวจุ่มน้ำทะเลให้ซะใจเลย ภาวนาอย่าให้น้ำมันขึ้น และช่วงนี้น้องหมาของผมกำลังถ่ายขนมันอร่อยเลย สงสัยต้องรีบเลี้ยงด้วยโครงไก่ดิบซะแล้ว ยังไงต้องรีบหยอดกระปุกวันละ 30  ทุกวันน้ำมันแพงยังไงก็ไม่สนแล้ว  ถ้าไปมากเหมาหกล้อไป คนนั่งรถผม  สวัสดีครับ  อึ้งย้ง โคราช

เมื่อไหล่จะได้ชมน้องหมาชุดใหม่ของบ้านชาววังซะที่ ออกหลายชุดขอชมมั่งซี่  เล่นชมคนเดียว ระวังจะถูกอุ้มอีกเด้อ  ผมไม่กลัวกล้องวงจรปิดของท่านหลอก ตัดคัลเอ้าก็หมดเรื่อง 555555 พุดเล่นนะ ใครจะทำน้องได้ลงคอ

โดย somyod jitnarong - Friday, 8 May 2009, 02:34PM

พี่คุณากร  เจ้าตัวนี้ชื่ออะไรครับหน้าตาดูดูมีเสน่ห์ดีจัง ไม่ทราบว่าสายไหนครับพี่ มีเลือดทางเจ้าเพียวหรือปล่าว
โดย somyod jitnarong - Friday, 8 May 2009, 02:39PM

เพียวตัวนี้ครับไม่รู้ว่ายังมีชีวิตอยู่หรือปล่าว....
  มีครับ สายมอร์แกน ของพี่จิตติครับ เป็นหลานครับ  ส่วนเจ้าเพียวรู้ว่าอยู่โคราชครับ ต้องถามคุณจอยครับ  ส่วนตัวนี้ชื่อน้องฟักทองครับ ของบ้านชาววัง ให้ผมมาเลี้ยงครับ ช่วงนี้ขนกำลังขึ้น หาสนามลงแข่งอยู่ครับ

ถึงคุณกร อาทอตย์นี้มีประกวดที่ เอ็มโพ จ.อยุธยา จะรวมพลไปกันอีกหรือไม่ ตอบด้วยครับ ผ่างๆๆๆๆ

แวะผ่านเลยขอส่องดูลูกหมาบ้านชาววัง  ตัวแรก เพศผู้

ตัวที่สอง  เพศเมีย

น้องหมาที่นี่ทุกตัว อาหารว่างคือกล้วยน้ำว้า

ตัวที่สาม กว่าจะถ่ายได้ลิงดีๆนี่เอง

อีกภาพ ผมหมานะไม่ใช่ลิง 555

ผม นพคุณ  เป็นยังไงบ้างครับลูกๆผม   ผลงานบ้านชาววัง  ณ.โคราช

อีกภาพครับ  เบอร์รถข้างหลังผม  ผมไม่ได้ไบ้หวยนะครับ   ลูกๆผมเวลานี้มีใบจองทุกตัวแล้วครับ  ต่างจังหวัดทั้งนั้น

ด้วยความรัก  นกน้อยทำรังแต่พอตัว
โดย สายนต์ รักงาม - Monday, 22 June 2009, 07:54AM

ลุงย้งครับขายตัวละเท่าไรครับแล้วพ่อแม่สายไหนครับขอข้อมูลหน่อยตอนนี้เหลือกี่ตัว

โดย สายนต์ รักงาม - Monday, 22 June 2009, 07:56AM

แล้วลูกๆตัวนี้มีผลผลิตหรือยังครับอยากได้แบบลุงย้งบ้างจัง

ลูกๆแม็คน่ำตัวนี้เค้าเอาไปเฝ้าวัวแล้วครับ 5555 ล้อเล่นน่า  ทุกตัวที่ผมส่งไปๆเฝ้าวัวจริงๆครับ วัวตัวเป็นล้าน ทั้งวัวนมวัวประกวด กินนมต่างน้ำครับบึกๆๆๆ ใกล้ฟาร์มไก่ โครงไก่เพียบ อยู่แถวสระบุรีครับ ดุจริงๆดุแบบรู้คำสังครับ คาดว่าคงจะได้เห็นน้องหมาชุดนี้ไปสอบทำชุดพร้อมกับลูกหมาของบ้านช้าววังหลานวันใหม่นะครับแต่ตัวนี้สวยมาก รับแขกก็เก่ง ว่างๆผมจะตามถ่ายรูปมาให้ชม แล้วแรมโบ้ไม่ชอบหรือครับ ถึงไม้สวยไม่เร้าใจ แต่ลูกๆเค้าไม่ธรรมดานะครับ เวลานี้สูงบึกกว่าพ่ออีก สวัสดีครับ

บ้านชาววังพาน้องหมาไปร่วมกิจกรรมเดินวิ่ง โอลิมปิค 2009 ณ.สนามเฉลิมพระเกียรติ นครราชสีมา

ส่วนตัวนี้ ชื่อจอมทัพ นำไปร่วมกิจกรรมด้วย ไปแล้วถูกท่านผู้การนัฐอุ้มกลับบ้านไปเลยครับ ตามข่าวไม่ต่ำกว่าหมืนครับ เจ้าของพูดไม่ออก กะจะซุ่มซะหน่อย บอกแล้วอย่าเอามาโขว์  5555
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 07:37PM

อีกหนึ่งผลงาน บ้านชาววัง น้องหมาตัวนี้ชื่ออะไรสายไหนขอทราบด้วยครับผมจำไม่ได้จริง เพราะตัวเดียวรับหลายรางวัลครับ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 07:43PM

นี่ครับโฉมหน้าเจ้าของฟาร์มบ้านชาววัง และเจ้าของรีสอร์บ้านชาววัง สมาชิกบางแก้วไปพักลดห้าสิบเปอเซนร์ครับ ผมโฆษณาให้ฟรีลดเท่าไหล่ครับ

โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 07:49PM

รุ่นนี้เจอแต่เขี้ยวๆทั้งนั้นครับ   น้องหมาลงมาก 7 ถึง 8 ตัว  กว่าจะผ่านได้หืดขึ้นคอ
โดย คุณากร พัฒนากิจไพฑูรย์ - Thursday, 2 July 2009, 08:00PM

งานหน้าเจอกันที่อยุธยา เตรียมพร้อมนะครับ  ค่าน้ำมันไม่ต้องห่วง วันเสาย์ผมจะไปเบิกก่อน เพราะท่านประธานจะไปนอก 14 วัน  และขอแสดงความยินดีด้วยที่ได้หลายรางวัล และข่าวดีที่ได้รับ น้องหมาทีหายไปคงจะได้คืนในเร็วๆนี้ เชียงฮายจ๊าว  พวกค้ายาบ้าข้อให้ตำรวจจับให้หมด

1 เตรียมพร้อมครับ

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

17.

18.

19.

20.

คนนี้ใช่เลย 555   จบข่าว

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew