แนะนำตัว เจ้าชีโร่
โดย มนทิพา เข่งพิมล - Monday, 3 November 2008, 12:18PM

ชื่อชีโร่ อายุ 2 ปีค่ะ

อุปนิสัย ร่าเริง ไม่ดุ แต่หวงของ และหวงเจ้านายมาก

ตอบ: แนะนำตัว เจ้าชีโร่
โดย prachum kia - Monday, 3 November 2008, 03:45PM

หวัดดีครับผม โคล่าครับ

อายุ 11 เดือนครับ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 4 November 2008, 08:35AM

แหมมอมแมมด้วยกันทั้งคู่เลยนะ ขอหนูก็ไม่ได้อาบน้ำมาหลายเดือนกลิ่นเริ่มโชยแล้ว แต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไร ? เพราะไม่ว่าง พอว่างฝนก็ตก ไม่เป็นใจกันเลย ฝนก็เถอะ น่าจะหยุดได้แล้ว อากาศเปลี่ยนแปลงไปหมด ขนหมาก็บางครั้งร่วงแล้วร่วงอีก ไม่ทราบจะทำอย่างไร ?

โดย prachum kia - Tuesday, 4 November 2008, 09:32AM

อาบน้ำเมื่ออาทิตย์ก่อนครับ

สะอาดได้แค่ไม่ถึงวัน  มันก็ไปวิ่งเล่นมอมแมมมาอีกแล้วครับ เฮ้อ

โดย prachum kia - Tuesday, 4 November 2008, 09:36AM

จนขี้เกียจจะอาบน้ำให้มันแล้วครับ

ประมาณ 3 อาทิตย์ ถึงจะอาบให้ครับ

รอให้ฝนหยุดตกซะก่อนครับ

โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Tuesday, 4 November 2008, 08:14PM

บาลูครับ จะเจ็ดเดือนแล้ว (ตัวที่สาม) พร้อมพี่วิปครีม พี่ฟลัตเตอร์ และน้องบลอสซั่มครับ
โดย Komsan Jaiyalurs - Tuesday, 4 November 2008, 10:22PM

สวัสดีทุก ๆ คนครับ  โสรยาคะ
โดย เพียงมณี . p l + y - Wednesday, 5 November 2008, 03:55PM

หวัดดีครับ พี่ชีโร่ หมูน้อยครับขวบนิดๆ พี่ชีโร่อยู่แถวไหนหรือ หมูน้อยอยู่แถวศาลายาครับ ........ โคล่า บาลู วิปครีม พี่ฟลัตเตอร์ น้องบลอสซั่ม และ น้องสโรชา อยู่แถวไหนกันบ้างครับ  ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ..... ตัวตลก
โดย prachum kia - Thursday, 6 November 2008, 09:22AM

โคล่า  อยู่แถวชินเขต2ครับ กทม.