มีใครสนจอยากซื้อเสื้อบางแก้วบ้างครับ
โดย Komsan Jaiyalurs - Saturday, 25 October 2008, 05:23PM

เป็นเสื้อที่ผมออกแบบเองใครสนใจบอกได้ครับรายละเอียดจะบอกทีหลังว่า  มีsize อะไรบ้างกี่บาทครับ

ส่วนนี่เป็นรูปด้านหน้าครับ

ตอบ: มีใครสนจอยากซื้อเสื้อบางแก้วบ้างครับ
โดย Komsan Jaiyalurs - Saturday, 25 October 2008, 05:27PM

รับรองไม่หลอกไม่ลวงแน่นอนครับ   

ราคาประมาณไม่เกิน  200  ครับ

ผมชื่อคมสันต์  ครับตอนนี้เรียนอยู่วิศวะเคมีครับยังรายละเอียดจะบอกให้ทราบทีหลัง

อันนี้รูปด้านหลังครับ

ตอบ: มีใครสนจอยากซื้อเสื้อบางแก้วบ้างครับ
โดย Komsan Jaiyalurs - Sunday, 2 November 2008, 01:21AM

แบบคอกลมเหมือนในรูปเปี๊ยบเลยครับตอนนี้ทำอยู่ยังไม่เสร็จ
แล้วจะถ่ายมาให้ดูคนที่อยากได้กรุณาบอก size ด้วยนะครับเพราะจะสั่งทำได้ถูก
ส่วนเรื่องการส่งเสื้อถ้าอยู่กรุงเทพไม่ไกลผมจะไปส่งให้แต่ถ้าต่างจังหวัดผม จะส่งเสื่อให้ก่อนแล้วให้โอนตังทีหลัง(เราคนรักบางแก้วเหมือนกันเชื่อใจกัน ครับ)

ข่าวดี ใครที่สั่งก่อน 12 คนแรกให้postgard ข้อมูลสุนักของคุณพรีครับ
โดยกรุณาบอกข้อมูลสุนัข  พร้อมรูปมาทางเมลล์นะครับ
yk_together@hotmail.com

อันนี้เป็นตัวอย่างโปสการ์ดครับ

โดย N S - Sunday, 1 March 2009, 07:59PM

ยังทำเสื้อออนยู่หรือเปล่าค่ะ สนใจเหมือนกัน แล้วถ้าทำเป็นรูปบางแก้วที่เจ้าของเลี้ยงเองได้ไหมค่ะ

โดย Komsan Jaiyalurs - Sunday, 1 March 2009, 11:59PM
  อ๋อไม่ได้ทำแล้วคับ  ยังงัยก้อขอบคุณนะคับที่สนใจ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew