บางแก้วเที่ยวทะเล........ขนอม
โดย ekasak thongsom - Saturday, 25 October 2008, 07:08AM

อยู่ใกล้ทะเลแต่เล็กจนโตแต่ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวทะเลเลย  ยิ้ม ครั้งแรก

ตอบ: บางแก้วเที่ยวทะเล........ขนอม
โดย ekasak thongsom - Saturday, 25 October 2008, 07:14AM

กะว่าจะพาไปดูโลมาสีชมพูซะหน่อยแต่วันนี้มันไม่มาใกล้ๆให้ดูเลย

ตอบ: บางแก้วเที่ยวทะเล........ขนอม
โดย ekasak thongsom - Saturday, 25 October 2008, 07:18AM

แฮะ แฮะ ลิ้นห้อยเลย

โดย ekasak thongsom - Saturday, 25 October 2008, 07:22AM

เลยขอกลับบ้านดีกว่า   เหนื่อย

ใครผ่านมาแถวนี้อย่าลืมแวะมาเที่ยวนะครับ ขนอม นครศรี

โดย ekasak thongsom - Sunday, 26 October 2008, 07:23PM

ตัวนี้ก็อยู่ใกล้ทะเลแต่ไม่รู้ได้ไปเที่ยวมั้งหม้าย..... รุ่นลูกครับอยู่หลังสวน
โดย thanyapon suntadkarn - Monday, 27 October 2008, 09:21AM
  ผ่านหลังสวนแวะมาทักทายกันบางนะครับพี่  จากหลังสวนบางแก้วครับผม
โดย bukbig krub - Monday, 27 October 2008, 04:13PM

บุ๊คบิ๊กเห็นแล้วอยากไปจังเลยคร๊าบ......

แต่แม่กะพ่อกลัวว่าบุ๊คบิ๊กจะเมารถ เพราะว่าบุ๊คบิ๊กขึ้นรถทีไร อ้วกทุกทีเลยครับผม

โดย phan _kong - Monday, 27 October 2008, 07:50PM

น่าอิจฉาจังจากสุราษฏร์  หากอยากไปทะเลต้องวิ่งถึงขนอมเลยครับ  ชั่วโมงกว่า

ลืมทักทายไป  เอ้าหวัดดีครับคุณเอก  ปีนี้มีทายาทกี่ตัวครับ

โดย wingmans saelim - Tuesday, 28 October 2008, 01:08AM

น่ารักมากครับ วันหน้าตัองพาเจ้า neo ไปทะเลบ้าง

โดย ekasak thongsom - Tuesday, 28 October 2008, 09:17PM

ไว้มีโอกาสจะแวะไปเที่ยวครับคุณ ธันยพร อยู่แถวตลาดเกียรติใช่ไหมครับ

คุณ phan_kong ปีนี้ยังไม่มีทายาธเลยครับ ตัวนี้ของปี่ที่แล้ว

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew