บาลูพาพี่ๆมาแนะนำคร้าบ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:46PM

ช่วงนี้คุณพ่อพาบาลูไปเยี่ยมน้องบลอสซั่มและไปหาพี่ๆซึ่งเป็นลูกๆของแม่ทั้งสองตัว เรียงตามลำดับจากหน้ามาหลัง พี่วิปครีมตัวผู้ พี่ฟลัตเตอร์ตัวเมีย ผมบาลูตัวผู้ และน้องบลอสซั่ม ตัวเมียครับ
ตอบ: บาลูพาพี่ๆมาแนะนำคร้าบ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:56PM

กินข้าวครับ พ่อกะแม่ต้องผูกไว้ ลองไม่ผูกทั้งสี่ตัวคงสนุกพิลึก
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:49PM

ทำไมมีแค่พี่วิปครีม พี่ฟลัตเตอร์และน้องบลอสซั่มล่ะ ผมไปอยู่ไหน (ลืมบอกไปสามตัวนี้เค้าพ่อแม่เดียวกันเลยล่ะครับ ดูซิหน้าเหมือนกันมั้ยเนี่ย)
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:48PM

ผมมายืนเท่ห์อยู่บนเก้าอี้ตัวเดียวนี่เอง
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:51PM

มาดูคู่หนุ่มดีกว่า พี่วิปกะบาลูเองครับ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:52PM

ต่อมาคู่สาว พี่ฟลัตเตอร์กะน้องบลอสซั่ม
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:53PM

บาลูกะพี่ฟลัตเตอร์
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:54PM

พี่วิปกะพี่ฟลัตเตอร์มั่ง
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:58PM

บาลู พี่ฟลัตเตอร์ น้องบลอสซั่ม กะลังหาเรื่องซนกัน
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 24 October 2008, 11:59PM

พี่วิปรูปเดี่ยว
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Saturday, 25 October 2008, 12:00AM

พี่ฟลัตเตอร์รูปเดี่ยว
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Saturday, 25 October 2008, 12:01AM

น้องบลอสซั่มรูปเดี่ยว
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Saturday, 25 October 2008, 12:03AM

ส่วนรูปเดี่ยวผมก็มีไปแล้วก็ขอลาทุกคนด้วยรูปหมู่ละกันคร้าบ สวัสดีคร้าบ
โดย bank bank - Saturday, 25 October 2008, 05:32AM

หวัดดี บลอสซั่ม นี่เม็ดขนุนเองนะ  มาจากฟาร์มเดียวกัน แวะมาทักทายจ้า อยู่ใกล้น้ำแบบนี้ ว่ายเล่นสบายเลยนะ ^ ^

โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Saturday, 25 October 2008, 07:19AM

หวัดดีจ้ะเม็ดขนุน คุณพ่อฝากบอกมายังน่ารักเหมือนเดิมเลยนะ พี่วิปกะพี่ฟลัตเตอร์ก็มาจากฟาร์มเดียวกันนะ เป็นพี่ชายพี่สาวแท้ๆของบลอสซั่มเลยแหละแต่พี่ฟลัตเตอร์เค้าโดนทำหมันแล้ว ส่วนบลอสซั่มอีกซักพักคงกลับไปหาพี่บาลูที่บ้านคุณพ่อจ้ะ เรื่องทำหมันคุณพ่อคงจะเก็บไปคิดตามที่คุณพ่อของเม็ดขนุนแนะนำนะจ๊ะ ไว้จะมาดูอัพเดทความน่ารักของเม็ดขนุนเรื่อยๆนะจ๊ะ ส่วนเรื่องเล่นน้ำนี่พี่บาลูกะพี่ฟลัตเตอร์ประเดิมตกคลองไปแล้วจ้า

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew