เรียนขอ DVD Dog Whisperer จาก พ่อไปร์ทครับ
โดย ภัทรายุส นันทนาท - Monday, 20 October 2008, 09:03AM

เรื่องขอ DVD Dog Whisperer ผมได้ลองติดต่อ คุณ นริศรา แล้วไม่มีคนรับสายครับ 

สงสัยคงต้อง ลำบาก คุณพ่อไปร์ท Copy ส่งให้แล้วครับ หรือ ว่าผมไปหาคุณพ่อไปร์ท

ถึงที่ก็ได้ครับ  ที่อยู่ผม   นาย ภัทรายุส นันทนาท   763 ซอย จรัญ13 ถ.จรัญสนิทวงศ์ ต.วัดท่าพระ อ.บางกอกใหญ่ กทม. 10600    Tel 02-864-3906 ครับ...  ยิ้ม  

ป.ล. ว่างๆๆผมจะโพสต์รูปพวกเจ้าตัวแสบมาให้ดู ตอนนี้ จะ 2 เดือนแล้วครับ... ยิ้ม

ตอบ: เรียนขอ DVD Dog Whisperer จาก พ่อไปร์ทครับ
โดย ภัทรายุส นันทนาท - Wednesday, 29 October 2008, 07:18AM

เรียน พ่อเจ้าไปร์ท ครับ ผมได้ DVD Dog Whisperer แล้วครับ ขอบคุณมากๆๆๆครับ

ดีใจมากๆๆๆเลยครับ...   

ป.ล.  ช่วยบอก บัญชีที่ใช้ในการ บริจาค เพื่อน้องหมาด้วยครับ ยิ้ม  

ตอบ: เรียนขอ DVD Dog Whisperer จาก พ่อไปร์ทครับ
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Wednesday, 29 October 2008, 02:17PM

ชื่อบัญชีของชมรมชุมชนคนรักบางแก้ว

คุณณัฐชาพร พูลสวัสดิ์

บมจ.ธนาคารกรุงเทพ สาขาบางยี่ขัน

ออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 137-0-86987-5 

โดย ตี๋ใหญ่ แซ่เตียว - Thursday, 30 October 2008, 03:17PM
  ขอด้วยคนครับ นายเดชา ปริญญาสกุลวงศ์ โรงพยาบาลเสนางคนิคม 83 ม.3 อ.เสนางคนิคม จ.อำนาจเจริญ 37290
โดย ตี๋ใหญ่ แซ่เตียว - Monday, 3 November 2008, 10:03PM
  ไม่มีใครรว่างมาตอบเลย  พี่ๆๆที่มีแผ่น DVD Dog Whisperer ขอผมสักแผ่นได้ไหมครับ    ผมน้องใหม่อ่ะครับ  หากผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
โดย Dotcom \M/ - Tuesday, 4 November 2008, 05:57AM
  อ่านที่คำถามยอดฮิค http://www.bangkaew.com/elearning/mod/resource/view.php?id=250

รอพ่อไปร์ทไปพลางๆก่อน
โดย ตี๋ใหญ่ แซ่เตียว - Tuesday, 4 November 2008, 11:53AM

ขอบคุณมากครับ

โดย ภัทรายุส นันทนาท - Thursday, 6 November 2008, 05:17AM

http://www.bangkaew.com/elearning2/mod/forum/discuss.php?d=4314

กระทู้ นี้ พ่อไปร์ท เขียนไว้ดีมากครับ...รวบรวม main idea  ของ DVD ชุดนี้ไว้เกือบหมดเลยครับ...

โดย ตี๋ใหญ่ แซ่เตียว - Monday, 10 November 2008, 02:43PM
  ขุดๆๆๆๆๆๆๆ ยังรอด้วยความหวังคร้าบบบบ
โดย ตี๋ใหญ่ แซ่เตียว - Thursday, 13 November 2008, 02:13PM

ได้รับDVD จากชมรมหมารักคนแล้วนะครับขอบคุณมากครับ

โดย mukoman mukoman - Monday, 17 November 2008, 10:44PM

เรียนขอdvd dog whisperer ด้วยคนนะครับ จาก นาย พันเงิน สงกูล 721/6 ถ.ช้างเผือก อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000 เรื่องค่าใช้จ่ายช่วยแจ้งมาด้วยเลยนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

โดย Pingpong \(-_-)/ - Sunday, 23 November 2008, 06:49AM

คนที่ฝากข้อความด่วนทันใจไว้ข้างล่าง  ต้องบอกให้ทราบว่า  มันจะไม่ปรากฏในกระทู้นะครับ

ต้องล็อกอินเข้ามาตอบในกระทู้  ถึงจะคุยกันรู้เรื่อง   เพราะข้อความด่วนทันใจจะปรากฏที่ทุกกระทู้ ทุกหน้าของเว็บบางแก้วครับ

เดาว่าคุณกมลข้างล่างนี้ คงคุยเรื่อง DVD Dog Whisperer

14:57 - 21/11/08 กมล ..ขอด้วยครับ มีค่าใช้จ่ายเท่าไรแจ้งให้ทราบด้วย กมล โตบึงกอก บ.เดลต้าอิเล็คโทรนิคส์ (ประเทศไทย) 111 หมู่ 9 นิคมอุตสาหกรรมเวลโกร ต.บางวัว อ.บางปะกง จ.ฉะเชิงเทรา 10280 ขอบคุณครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew