คู่หมั้น คู่หมาย (คู่หมา)
โดย bank bank - Sunday, 19 October 2008, 03:02PM

เรียน คุณนิยม ครับ เอารูปคู่หมั้น คู่หมายไปเป็นตัวอย่างก่อนนะครับ เขี้ยวเพชร (สมาพันธ์ทางหลวงฟาร์ม จ.พิษณุโลก) เม็ดขนุน (P.F.Bangkaew จ.ปทุมธานี) เจ้าสาวยังเด็กอยู่มาก คงต้องรออีกนานหน่อยนะครับ แต่ไม่ต้องห่วงครับ ถ้ามีน้องๆเมื่อไหร่ จะให้คุณนิยมดูแล้วเลือกเป็นคนแรกเลยครับ (ไม่ต้องเน้นราคาครับใจรักก็พอครับ) ส่วนรูปเขี้ยวเพชรใส่เสื้อผ้าตอนเด็ก ไฟล์หายก็เลยมีอยู่แค่นั้นครับ

ตอบ: คู่หมั้น คู่หมาย (คู่หมา)
โดย bank bank - Sunday, 19 October 2008, 04:01PM

รูปคู่

ตอบ: คู่หมั้น คู่หมาย (คู่หมา)
โดย bank bank - Sunday, 19 October 2008, 04:04PM

เตรียมตัวเป็นแม่ศรีเรือน

โดย bank bank - Sunday, 19 October 2008, 04:08PM

คอยเป็นห่วงเป็นใย

โดย bank bank - Sunday, 19 October 2008, 04:14PM

ปิดท้ายด้วยรูปคู่
โดย bank bank - Sunday, 19 October 2008, 04:34PM

เรียน คุณนิยม  ต้นปรงชะเมาที่พูดถึงใช่ในรูปนี้หรือเปล่าครับ เป็นต้นไม้หายากใกล้สูญพันธุ์ด้วยใช่ไหมครับ ต่อไปให้น้องปิ่นมุกเฝ้าคงจะไม่หายอีกนะครับ

โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 20 October 2008, 10:40AM

เรียน คุณธนาคาร คล้ายๆกันแต่ไม่ใช่ครับ ต้นปลงชะเมา ใบเขาจะใหญ่ กว้าง ออกมาเป็นพุ่มๆเลยครับ เหมือนน้ำพุ ยังไงอย่างงั้นเลยครับ หาไม่ยากหลอกครับ แต่ราคาแพงมาก ต้นใหญ่ที่บ้ายยายจ๋า เขามาให้ 120,000 ยายจ๋า ยังไม่ยอมขายเลยครับ  ขอบพระคุณสำหรับรูปภาพนะครับ จะเอาไปเรียนแบบบ้างครับผม

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 21 October 2008, 12:19PM

อย่างนี้ให้เรียกว่าอะไรดี ระหว่าง เลี้ยงต้อย หรือ ควายแก่กับหญ้าอ่อน แต่นี่ไม่ใช่ควาย นี่

ดีนะไม่ใช่เพลงชับรถสองแถวส่งแอ๋วเรียนราม ฯ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew