ข้าวปุ้นเป็นสาวแล้วค่า ^_^

หนูเป็นฮีทวันแรกเมื่อวันพฤหัสที่ 25 ก.ย. ที่ผ่านมาค่ะ ถึงวันนี้ก็ยังเป็นอยู่เลย

สำหรับการเป็นฮีทครั้งแรกของหนู จะเป็นประมาณกี่วันค่ะ

(ตอนนี้หนูอายุ 7 เดือนกับอีก 1 สัปดาห์ค่ะ)

ตอบ: ข้าวปุ้นเป็นสาวแล้วค่า ^_^
โดย Niyom Pitakchinnapong - Wednesday, 1 October 2008, 01:17PM

สวัสดีจะ ข้าวปุ้นจ๋า รอ SPY หน่อยนะ ปีหน้าเราจะโตให้ทัน ข้าวปุ้นนะ อย่าเพิ่งไปรับหมั้นใครเขาก่อนละจะ รักแล้วรอหน่อยนะจะ เดี๋ยวจะให้คุณพ่อนิยม ไปสู่ขอ นะครับ สินสอดเท่าไร เรียกมาเลยจะ
ตอบ: ข้าวปุ้นเป็นสาวแล้วค่า ^_^
โดย Niyom Pitakchinnapong - Wednesday, 1 October 2008, 01:19PM

ส่งรูปเรือนหอให้ดูก่อนนะจะ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Wednesday, 1 October 2008, 01:20PM

ข้าวปุ้นจะ นี่เป็นบริเวณหน้าบ้านของเรือนหอจะ
  แอะ แอะ น้อง Spy แอบเข้ามาจีบน้องสาวของพี่ข้าวกล้องหรอคับ

สินสอดเท่าไหร่ดีขอคิดก่อนน้า

คุณพ่อนิยมของ Spy ขา

คุงพ่อหนึ่งของหนูกระซิบบอกว่า พ่ออยากได้หุ้นแมนซิฯ เป็นสินสอดอะคับลูก !!!

โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Thursday, 2 October 2008, 08:34PM

พี่ข้าวปุ้นครับหูอีกข้างยังไม่ตั้งหรอครับ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Friday, 3 October 2008, 10:16AM

เรียนคุณพ่อหนึ่ง สินสอดหุ้นของแมนซิตี้ฯ ไม่มีหลอก เพราะพ่อของ SPY ไม่ใช่คนร่ำรวยอะไร ทำธุรกิจส่วนตัวเล็กๆ ขอแบบสมัยใหม่ได้รึเปล่า เออ อา คือ ว่า "ขออยู่กินกันก่อนสัก ระยะหนึ่งได้ไหมครับ" ถ้าเข้ากันได้ เดี๋ยวจะยกขบวนขันหมากไปสู่ขอเลยละ จะให้พี่ เขี้ยวเพชร ของคุณพ่อธนาคาร นำขบวนไปเลยละครับ

ถึงน้องบาลู

ตอนนี้คุงพ่อกะคุงมี๊ทำใจแล้วหล่ะ ไม่ตั้งก็ไม่เป็นไร ยังไงก็ร๊ากกกกกม๊ากกกกอยู่แล้วค่า

ข้างที่ตั้งเพิ่งตั้งตอนเกือบ 4 เดือน อัดทั้งนม อัดทั้งอาหารเสริม แคลเซียม ทุกวัน

อีกข้างก็ยังไม่ตั้งซักที

คุณพ่อนิยมขา คุณพ่อหนึ่งบอกว่าสินสอดไม่ต้อง ขอให้รักกันจริงก็พอค่า ^_^

(หุ้นแมนซิฯ ล้อเล่นคับ)

โดย bank bank - Friday, 3 October 2008, 04:48PM

ถึงคุณนิยม ถ้าให้เขี้ยวเพชรผมนำขบวนวงแตกครับ เดี๋ยวงานล่ม ครับ 

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew