แนะนำตัวน้องใหม่หน่อยนะคะ คิตตี้ อายุ 1 ปี
โดย นิชาภา ศรีไชโย - Monday, 29 September 2008, 04:20PM

ตอบ: แนะนำตัวน้องใหม่หน่อยนะคะ คิตตี้ อายุ 1 ปี
โดย bank bank - Monday, 29 September 2008, 05:41PM

ดีครับ พี่คิตตี้ ต้องเรียกพี่เนอะ เพราะว่าเจ้าเขี้ยวเพชรของผมเขาอายุ 7 เดือน ส่วนอีกตัวเม็ดขนุน 51 วัน ยินได้รู้จักครับ ส่วนเรื่องเจ้าคิตตี้ที่ยังไม่แสดงอาการหวงของหรือว่าหวงที่ นั้น อันนี้ต้องคอยดูกันไปก่อนนะครับ ปกติแล้วบางแก้วจะใช้งานได้จริงตอนเขาอายุ 6 เดือนคือดุแหละ แต่ถ้า 1 ปียังไม่ดุก็เป็นไปได้หลายๆองค์ประกอบครับ ไว้ผู้รู้ท่านอื่นช่วยวิเคราะห์หน่อยนะครับ ตามความเห็นของผมการที่เขามองคนผ่านไปผ่านมา จริงๆแล้วเจ้าเขี้ยวเพชรของผมก็มองนะแต่ถ้าใกล้ประตูรั้วเมื่อไหร่ค่อยวิ่งไปกัด ลองสังเกตเขาดูว่ามีอาการที่เห็นคนไม่ใส่เสื้อ หรือว่าทำท่าทางแปลกๆเดินผ่านหน้าบ้านเขายังมีปฎิกิริยาไหมนะครับ ถ้ามีก็ปกติครับ แต่อาจดุน้อยหน่อยเท่านั้นเองคับ ^ ^
ตอบ: แนะนำตัวน้องใหม่หน่อยนะคะ คิตตี้ อายุ 1 ปี
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Monday, 29 September 2008, 09:22PM

สวัสดีครับพี่คิตตี้ ผมบาลูกะน้องสาวบลอสซั่มครับ
โดย นายสุเมธ ศรุติรัตน์วรกุล - Monday, 29 September 2008, 10:19PM

ผมชื่อขนุนคับพ่อว่าผมไม่ดุคับแต่อย่าแหลมเข้ามาในบริเวณบ้านก็แล้วกันผมไม่เห่าพร่ำพรื่อคับพ่อผมรำคาญคับ
โดย พนาไพร ลูกจันทร์ - Monday, 29 September 2008, 11:29PM

น้องคิตตี้เหมือนหน้ากากเสือเลยครับ น่ารักจริงๆ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew