ชมพู่ตอนเป็นสาว
โดย ธีรยุทธ สิงห์ศักดิ์เสรี - Monday, 29 September 2008, 12:08PM

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆๆนี่ครับชมพู่หมาของผมสวยมั้ยครับ อิอิ
ตอบ: ชมพู่ตอนเป็นสาว
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 29 September 2008, 01:12PM

ยินดีได้รู้จักกับพี่ชมพู่ครับ SPY จากเขาเขียวฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Monday, 29 September 2008, 09:27PM

ท่าทางพี่จะตัวใหญ่ไม่เบาเลย ยินดีที่ได้รู้จัก ผมบาลูครับ
โดย พนาไพร ลูกจันทร์ - Monday, 29 September 2008, 11:38PM
  ชมพู่เป็นสาวแล้ว...แล้วน้องชมพู่มีคู่หรือยังครับ
โดย ธีรยุทธ สิงห์ศักดิ์เสรี - Tuesday, 30 September 2008, 12:37PM
  ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ๆตอนนี้ชมพู่อยู่ที่ยโสธร ครับบ้านแฟนผมเองฉีดยาคุมแล้วครับคงไม่มีเป็นอะไรใช่มั้ยครับเห็นแม่ยายบอกว่าจะทำหมันอ่ะครับผมสงสารมันอ่ะยังไม่เคยเสียสาวเลย แต่แม่ยายกลัวไม่มีไครเลี้ยงอ่ะครับพี่ๆๆคนไหนมีวิธีห่วยแนะนำไห้ทีครับ ขอบคุณครับ
โดย อรอนงค์ ธีระเพ็ญแสง - Tuesday, 30 September 2008, 05:00PM

หน้าตาคล้ายกาละแมที่บ้านเลย ที่สำคัญแม่ของกาละแมก็ชื่อชมพู่ค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew