หนูชื่อ บลอสซั่ม ค่ะ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Sunday, 28 September 2008, 09:35PM

อายุเดือนกว่าๆ มาเป็นน้องสาวพี่บาลูค่ะ เพราะพ่อหนูจะเอาไปทำหมันตอนโต ไม่อยากมีลูก ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
ตอบ: หนูชื่อ บลอสซั่ม ค่ะ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Sunday, 28 September 2008, 09:38PM

ในกรงกะพี่บาลูค่ะ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Sunday, 28 September 2008, 09:39PM

ผ้าผืนนี้พ่อกะแม่หนูห่อหนูมาจากฟาร์มเลยค่า
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Sunday, 28 September 2008, 09:40PM

กินน้ำอ่างเดียวกะพี่บาลูเลยค่ะ พี่ชายหนูใจดีสุดๆเลย
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Sunday, 28 September 2008, 09:41PM

ถึงจะกินข้าวใกล้ๆ พี่บาลูก็ไม่ขู่หนูด้วยค่ะ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Sunday, 28 September 2008, 09:43PM

ดึกแล้วหนูขอไปนอนก่อนนะคะ ราตรีสวัสดิ์ค่าทุกคน
โดย bank bank - Monday, 29 September 2008, 05:47AM

ยินดีได้รู้จักนะครับ หูตั้งแล้วหรอ เม็ดขนุน  50 วันแล้ว หูกำลังตั้งแต่คงเริ่มตั้งข้างขวาก่อน ไม่น่าเกิน หนึ่งอาทิตย์คงตั้งทั้งสองข้างครับ ดีจิงเลย ที่กินอะไรด้วยกันได้ เจ้าเขี้ยวเพชรไม่ให้กินอะไรใกล้ๆกันเลย ขนาดน้ำหกลงพื้น เม็ดขนุนไปเลียยังโดนงัดลอยเลยครับ ถ้าอาหารไม่ต้องห่วง ขู่ไปกินไป หวงเอามั่กๆ เลยต้องแยกกันกินไปเลยครับ ตอนนี้ฝึกการต่อสู้กับพี่เขี้ยวเพชรอยู่ น้ำลายเต็มตัวไปหมดแหละ ยินดีได้รู้จักน้อง บลอสซั่มนะ อ่อเรื่องทำหมันน่ะครับ ก่อนทำแบบถาวร ลองฉีดยาคุมก่อนก็ดีนะ ผมว่าถ้ายังไม่อยากให้มีลูก จะฉีดยาคุมไปก่อนมีผล 6 เดือน เผื่อเปลี่ยนใจอยากให้มีลูกอีกนะครับ ทำหมันเลยตัวบวมแล้วจะอ้วนมากๆนะครับ ยินดีได้รู้จักน้องบลอสซั่มอีกครั้งครับ จากเขี้ยวเพชรครับ และ เม็ดขนุนค่ะ

โดย ธีรยุทธ สิงห์ศักดิ์เสรี - Monday, 29 September 2008, 12:17PM

ชื่อน้องชมพู่ค่ะ ลูกพ่อตี๋ใหญ่ ยินดีที่ได้รู้จักจ้า
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Monday, 29 September 2008, 09:26PM
  ยินดีที่ได้รู้จักชมพู่ พี่เขี้ยวเพชร แล้วก็เม็ดขนุนนะคะ จากบลอสซั่ม สาวน้อยจอมโวยวายค่า
โดย นะ นะ - Monday, 29 September 2008, 09:51PM
  ดีคัฟ ดีใจกับเจ้าบาลูด้วยมีน้องสาวแล้ว ดูแลน้องสาวให้ดีนะ น้องบลอสซั่มน่ารักมากๆเลย น่าจะชื่อน้องลูกวัวนะคัฟ ลายเหมือนลูกวัวเลย อิอิ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew