แนะนำอีกตัวครับ ชื่อ เม็ดขนุน ค่ะ
โดย bank bank - Saturday, 27 September 2008, 07:29AM

นู๋ ชื่อ เม็ดขนุน คร่า ถ่ายตอนเดือนครึ่งคร่า ตอนนี้ก็ 49 วันแล้วค่ะ ซนมากๆ ยินดีได้เป็นสมาชิกใหม่คร่าาาา

ตอบ: แนะนำอีกตัวครับ ชื่อ เม็ดขนุน ค่ะ
โดย bank bank - Saturday, 27 September 2008, 09:12AM

วันนี้ เม็ดขนุน ขอสาธิตเทคนิคการต่อสู้กับพี่เขี้ยวเพชร ค่ะ

ตอบ: แนะนำอีกตัวครับ ชื่อ เม็ดขนุน ค่ะ
โดย bank bank - Saturday, 27 September 2008, 09:12AM

2
โดย bank bank - Saturday, 27 September 2008, 09:13AM

3

โดย bank bank - Saturday, 27 September 2008, 09:13AM

4
โดย bank bank - Saturday, 27 September 2008, 09:14AM

5
โดย เพียงมณี . p l + y - Saturday, 27 September 2008, 12:12PM

น้องเม็ดขนุน น่ารักน่าอุ้มมากๆเลยค่ะ แต่ว่า ชาย หรือ หญิง ค่ะ ยักคิ้ว
โดย bank bank - Saturday, 27 September 2008, 12:25PM

นู๋ เป็นผู้หญิงค่ะ  อายุ 49 วันค่ะ (1 เดือน 19 วัน)

โดย Niyom Pitakchinnapong - Saturday, 27 September 2008, 03:40PM

ถึงลูกเม็ดขนุน ถ้าคุณพ่อเบื่อแล้ว มาอยู่กับ พ่อนิยม ก็ได้นะ เดี๋ยวพี่ SPY จะได้มีเพื่อนเล่น 555 เช้าวันนี้ ผมสะดุ้งตั้งแต่ไก่โห่ เพราะยายจ๋า กับ แม่นม โทรมาเรื่องน้องปิ่นมุกครับ เสียงสั่นเครือ ผมก็ตกใจมาก แกค่อยๆเล่าให้ฟังว่า น้องมุก กระชากสายจูงเหล็กขาด วิ่งหนีเข้าป่าไปแล้ว ตามไม่กลับ สงสัยจะลำบากแล้วละพวกเรา ผมก็ถามว่า เจ้าหลงจู๊ (หมาไทยแก่ๆตัวผู้ที่เลี้ยงไว้อีก 1 ตัว) ตามไปด้วยรึเปล่า ยายจ๋า ก็บอกว่า ตามไปด้วย หายเข้าป่าไปทั้งคู่เลย ผมก็บอกว่า ไม่ต้องไปตามหลอก อีกสักครู่ เขาก็กลับมาทั้งสองตัวแหละ แต่กลับมางวดนี้ คงเลอะและเละไปทั้งตัว เพราะทางที่เขาวิ่งเข้าป่าไป มันเป็นบ่อน้ำใหญ่ของสวนเราเอง มีทั้งน้ำ ทั้งขี้โคลน  จริงอย่างที่ว่า ประมาณ 1 ชม. วิ่งกลับมา แม่นม แทบลมจับเลย จำลูกสาวตัวเองไม่ได้ ทั้งสองตัว ดำไปทั้งตัวเลยครับ เพราะไปนอนคลุกกับโคลนใกล้ภูเขาหลังบ้าน เลยต้องจังไปอาบน้ำใหม่อีกรอบ ไม่รู้ว่า ผมกับคุณ Bank ไปทรมานคนแก่รึเปล่านะครับ ถ้าเจ้าปิ่นมุกหนีไปจริงๆ คนแก่ 2 คน คงต้องเสียใจมาก คงยืนอยู่หลังบ้าน ยืนทำตาปริบๆ รอเมื่อไร ลุกสาวจะกลับมานะครับ เขาเลี้ยงของเขา เขาก็รักของเขานะครับ ทีลูกสาวตัวเองมาอยู่กับผม ไม่เคยเห็นแก่ห่วงขนาดนี้เลยนะครับ

โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Saturday, 27 September 2008, 11:33PM

น้องเม็ดขนุนน่ารักมากครับ แต่ฟังจากคุณพ่อน้อง Spy แล้วขอผ่านดีกว่า อิๆ ตอนนี้น้องบาลูมีน้องสาวเหมือนกันครับ ชื่อ บลอสซั่ม อายุเดือนกว่าๆเหมือนน้อง เม็ดขนุนเลย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew