หวัดดีครับ
โดย นายสุเมธ ศรุติรัตน์วรกุล - Tuesday, 23 September 2008, 10:48AM

ขนุนครับ พ่อฝึกผมเองครับวิชาฝึกพื้นฐานผมทำได้หมดครับ
ตอบ: บางแก้วกินกระดูกไก่+ซี่โครงหมูได้ไหมครัย
โดย Niyom Pitakchinnapong - Tuesday, 23 September 2008, 10:44AM

พี่ขนุน ทานได้สบายมากเลย SPY เขาเขียวก็ชอบเหมือนกัน แต่คุณพ่อยักกั๊กเรื่องอาหารเม็ดอยู่ เลยผสม อาหารเม็ดกับโครงกระดูกไก่ ซี่โครงหมู ปลาทู กลัววันหลังผมจะไม่ยอมทานอาหารเม็ดนะครับ แต่ SPY ผมชอบทาน โอวัลติน + คอนเฟก มากที่สุดเลยครับ มีเท่าไร ก็ไม่เหลือ
ตอบ: หวัดดีครับ
โดย นายสุเมธ ศรุติรัตน์วรกุล - Tuesday, 23 September 2008, 12:17PM
  ขอบคุณครับพ่อน้องspyว่างๆพาน้องspyมาแอ๋วเหนือเด๋อหน้าหนาวนี้หนาวสุดๆพ่อต้องใส่เสื้อให้ประจำกลัวผมปอดบวมคับ..รูปนี้ผมกับพี่สาวคับพี่วิคกี้ลาบราดอร์ใจดี
ตอบ: หวัดดีครับ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Tuesday, 23 September 2008, 12:27PM

เรียน คุณสุเมธ ต้องลดขนาดรูปลงนะครับ ไม่งั้น post ไม่ได้ เพราะเกินช่องที่เขากำหนดนะครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew