สิงโตขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
โดย Ekaphol T *_* - Sunday, 21 September 2008, 11:14PM

หวัดดีครับพี่น้องชุมชนคนรักบางแก้ว

ผมสิงห์โตขณะนี้อายุได้สามเดือนแล้ว

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ตอบ: สิงโตขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
โดย poison nan - Sunday, 21 September 2008, 11:17PM

น่ารักจัง น้องสิงห์โต ... ผมชื่อพี่ นู๋เพชร คับ แวะมาทักทาย
ตอบ: สิงโตขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
โดย Ekaphol T *_* - Sunday, 21 September 2008, 11:22PM

โดย Ekaphol T *_* - Sunday, 21 September 2008, 11:33PM

ขอเพิ่มประวัตินะครับ

ผมเป็นลูกของพ่อสายหมอกและแม่สายฝนแห่งคอกถิ่นไทยบางแก้ว

เป็นหลานของปู่ ตามฝัน แห่งคอกเชียงใหม่ไทยบางแก้ว คุณทวดของผมก็คือ อะราชิ

แห่งวังงามไทยบรีด คุณตาคือ ออร์แกน คุณทวดอีกตัวคือ มอร์แกน ค๊าบป๋ม

โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 22 September 2008, 09:06AM

ยินดีที่ได้รู้จักน้องสิงห์โตนะครับ จากพี่ชาย SPY เขาเขียวครับผม
โดย Ekaphol T *_* - Monday, 22 September 2008, 11:16PM
  ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับพี่spy
โดย Ekaphol T *_* - Monday, 22 September 2008, 11:22PM

เพิ่มรูปอีกอิริยาบทของสิงห์โตนะครับ

โดย Ekaphol T *_* - Monday, 22 September 2008, 11:25PM

อีกรูปแล้วกัน

โดย พนาไพร ลูกจันทร์ - Monday, 22 September 2008, 11:55PM

สิงโตวัยกำลังน่ารักเลยค้าบบ

อยากจะมีแบบนี้อีกซักสิบตัว

โดย แม่ข้าวเหนียว อุดรธานี - Tuesday, 23 September 2008, 03:25PM

น่ารักจังเลยค่ะ ขอยืมไปกอด 2 วัน  ดิ  คิดเท่าใหร่  ดูแววตาแล้วท่าทางว่านอนสอนง่าย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew