ขอโพสต์ลูกชายด้วยหนึ่งหมาฮิๆ
โดย somshy chaijeang - Sunday, 21 September 2008, 09:50PM

เจ้าเสืออายุ 9 เดือน หล่อมั๊ย
ตอบ: ขอโพสต์ลูกชายด้วยหนึ่งหมาฮิๆ
โดย poison nan - Sunday, 21 September 2008, 11:12PM

หวัดดีคับ 'น้องเสือ' ท่ายืนนายเท่ห์มั่กๆ เลยคับ ผมชื่อ พี่นู๋เพชรคับ แวะมาทักทายคับผม

ตอบ: ขอโพสต์ลูกชายด้วยหนึ่งหมาฮิๆ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 22 September 2008, 09:08AM

สวัดีครับพี่เสือ ท่าทางจะดุไม่ใช่เล่น อย่างงั้นต้องเจอพี่เขี้ยวเพชรของผมหน่อย ขอฝากตัวด้วยนะครับพี่เสือ จาก SPY เขาเขียว
โดย prachum kia - Monday, 22 September 2008, 09:15AM

หวัดดีครับ
จากโคล่า หมาเฝ้าบ้านครับ
โดย เอื้อมพร สุริยา - Monday, 22 September 2008, 10:44AM

ทำไมหมาเราถึงหน้าตาคล้ายแมวก็ไม่รู้  เวลาถ่ายรูปก็จะวิ่งหนีทุกที(หน้าไม่เข้ากล้อง) ต้องถ่ายตอนอยู่ในกรงเท่านั้น 

น้องบุญยิ่งคับ  อายุ 11 เดือน อ้วนเหมือนหมู  พ่อชื่อจัมโบ้  แม่ชื่อสำลี  ยังไม่เคยกัดคนหรือตัวอะไรเลย  ไม่รู้จะกัดเป็นหรือเปล่า  ชอบกัดรองเท้าทุกชนิด ชอบเล่นน้ำ  ไม่ดื้อ  ไม่ซน แต่ขี้ระแวง  ขี้ฟ้อง เห่าฟ้องทุกทีถ้าพี่ๆ ทำผิด  เวลาเขาไปจับตัวอะไร เขาเลยไม่ชวนน้องบุญยิ่งกันเลย  แต่ก็แอบตามเขาไปทุกที

โดย นายสุเมธ ศรุติรัตน์วรกุล - Monday, 22 September 2008, 11:33AM

ลูกชายผมครับชื่อลัคกี้ครับ
โดย นายสุเมธ ศรุติรัตน์วรกุล - Monday, 22 September 2008, 11:49AM

ผมชื่อขนุนครับเพื่อนลัคกี้
โดย นายสุเมธ ศรุติรัตน์วรกุล - Monday, 22 September 2008, 01:01PM

ผมชื่อมู่ทู่ครับแต่ตอนนี้ผมไปขึ้นสวรรค์แล้วครับพ่อพาผมไปฉีดยาพิษสุนัขบ้ากลับมาบ้านตอนเย็นออกอาการชักๆหยุดๆอีกอาทิตย์กว่าๆตาผมเริ่มมองไม่เห็นสุดท้ายผมก็ต้องไปเที่ยวสวรรค์ตั้งแต่อายุ5เดือนกว่าทั้งที่ผมแข็งแรงทุกอย่างเพื่อนๆพอจะทราบไหมว่าผมเป็นโรคอะไร

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew