ผมอยากมีเพื่อนคับ
โดย poison nan - Friday, 19 September 2008, 02:09AM

ผมชื่อ 'นู๋เพชร' คับ วันนี้ผมมาแนะนำตัวอย่างเป็นทางการคับ ว่างๆ ก็แวะมาทักทายผมกับเจ้านายผมได้คับ
ตอบ: ผมอยากมีเพื่อนคับ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Saturday, 20 September 2008, 03:36PM

สวัสดีครับพี่นู่เพชร ผมชื่อ SPY จากเขาเขียว จ.ชลบุรีครับ ผมตัวผู้เหมือนกัน อายุแค่ 4 เดือนเศษนะครับ ซนมากเลย โดนคุณพ่อนิยม ดุทุกวัน พอโดนดุ ผมก็ทำดี 2-3 วัน หลังจากนั้นผมก็ซน ลื้อ กัด แทะ ทุกอย่างเหมือนเดิม ตอนนี้คุณพ่อนิยม ขู่ว่า ถ้าไม่เลิกซนจะขังกรงตลอด และ ปล่อยเฉพาะตอนเช้ากับตอนเย็นเท่านั้นนะครับ แต่คุณพ่อนิยมใจดีครับ ไม่เคยตีผมเลย เต็มที่ก็บีบคอ และ บีบปากผมเองครับ ยินดีที่ได้เป็นเพื่อนพี่นู่เพชรนะครับ ผ่านมาบางแสน พัทยา มาเยี่ยมผมบ้างนะครับ
โดย poison nan - Saturday, 20 September 2008, 07:45PM

ยินดีที่ได้รู้จักน้อง SPY คับ..พี่นู๋เพชร โชคดีคับ ไม่ต้องนอนกรงเพราะที่บ้านมีบริเวณและมีรั้วกั้น อีกอย่างพี่นู๋เพชรเป็นน้องหมาตัวเดียวในบ้าน แม่และพี่ๆ มักบ่นว่าพี่นู๋เพชร ซนมั่กมาก ชอบกัดแทะรถพี่ปุ๋ย แทะพลาสติก แต่ไม่เคยโดนตีเลย .. เวลาโกรธขอบตาล่างของพี่นู๋เพชรจะเป็นสีแดงหล่ะ พี่ๆ เขาเลยไม่กล้าเข้าใกล้...  พี่แนนฝากบอกว่าน้อง SPY น่ารักมากคับ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Saturday, 20 September 2008, 09:04PM

ดีคับพี่นู๋เพชร ตัวขาวจั๊วะเลยไม่สายตาสั้น(ใส่แว่น)ตั้งแต่เกิดด้วย โชคดีจัง จากน้องบาลู อายุ 5 เดือนนิดหน่อยคร้าบ
โดย charunda soncharoen - Sunday, 21 September 2008, 04:06PM

หวาดดีคับพี่'นู๋เพชร' ผมชื่อโดโด้ คร๊าบบบ อายุ  10เดือนแล้วมั้ง

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

โดย พนาไพร ลูกจันทร์ - Monday, 22 September 2008, 12:41PM

ใบไผ่ใบตองขอเป็นเพื่อนกับเขี้ยวเพชรนะค้าบบ

แต่เขี้ยวเพชรอย่ากัดละ ใบไผ่ใบตองกลัว 5555

โดย พนาไพร ลูกจันทร์ - Monday, 22 September 2008, 12:45PM

'นู๋เพชร' จ๋าน้องใบตองขอเป็นเพื่อนด้วยนะคะ
โดย poison nan - Monday, 22 September 2008, 07:21PM

น้องใบตองมีแฟนยังคับ หุหุ พี่นู๋เพชร ช๊อบชอบบ.. สวยไฮโซมากเลยค๊าบบบ
โดย prachum kia - Tuesday, 23 September 2008, 08:45AM

หวัดดีครับ
ผมชื่อโคล่าครับ
อายุ9เดือนกว่าครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew