โจโจ้แนะนำตัว
โดย โสพงศ์ จินาภาค - Thursday, 18 September 2008, 01:17PM

ตอบ: โจโจ้แนะนำตัว
โดย Niyom Pitakchinnapong - Thursday, 18 September 2008, 02:02PM

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม แต่ต้องหม่ำเยอะๆหน่อยนะ ผอมไปนิดหนึ่งครับ จาก SPY เขาเขียวครับผม (ฝากรูปพี่ Spy ตอนอายุ 3 เดือนเศษมาให้ดูนะครับ) กัด แทะ ทุกอย่างที่ขวางหน้า ขุดรูรอบสวนเป็นสิบ หญ้าเป็นแผ่นๆ ดึงกระชากหลุดหมด ถุงปุ๋ย วางเรียงกัน กระชากหล่นเป็นถุงๆเลย โอ๊ยปวดหัวครับ

โดย สุรัตนา ศักดิ์ทองสิริ - Thursday, 18 September 2008, 02:37PM

ยินดีต้อนรับน้องโจโจ้น้อย หน้าเหมือนสวมแว่นตาเลย พี่โจโจ้ (ชื่อเหมือนกันเลย) อายุได้ 1 ปี พอดี อีกหน่อยคงจะมีวีรกรรมอะไรมันส์ ๆ มาเล่าให้ฟังกันบ้างนะน้องโจโจ้น้อย 
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Thursday, 18 September 2008, 09:05PM

โตไวๆนะครับ จากบาลู
โดย โสพงศ์ จินาภาค - Thursday, 13 November 2008, 02:09PM

ตอนนี้น้องโจโจ้อายุ 5 เดือนแล้วครับ สวยมั๊ยเอ่ย

โดย โสพงศ์ จินาภาค - Friday, 14 November 2008, 11:45AM

วันนี้ โจโจ้ พาคุณตามาด้วย(พ่อของแม่)

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew