เพื่อนๆบางแก้ว เมืองชล หายไปไหนหมดแล้ว
โดย Niyom Pitakchinnapong - Thursday, 11 September 2008, 12:13PM
  อยากทราบว่ามีเพื่อนๆสมาชิกท่านใด เลี้ยงบางแก้ว อยู่ใน จังหวัดชลบุรีบ้างครับ ของผมชื่อ SPY อายุประมาณ 4 เดือนเศษครับ ตัวผู้ อยากรู้จักเพื่อนๆทุกตัวครับ โดยเฉพาะที่ อยู่ในจังหวัดชลบุรี
ตอบ: เพื่อนๆบางแก้ว เมืองชล หายไปไหนหมดแล้ว
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Thursday, 11 September 2008, 09:06PM

ยินดีที่ได้รู้จักน้อง spy ครับ ชื่อบาลูอายุ 5 เดือน 2 วันครับ แต่ไม่ได้อยู่ชลบุรีนะ อยู่สมุทรปราการ
ตอบ: เพื่อนๆบางแก้ว เมืองชล หายไปไหนหมดแล้ว
โดย Niyom Pitakchinnapong - Friday, 12 September 2008, 08:21AM

ยินดีที่ได้รู้จักน้องบาลูครับ อายุพอๆกัน ไม่ทราบว่า เพศผู้หรือเพศเมียครับ หากผ่านมาแถวชลบุรี แวะมาเที่ยวได้นะครับ
โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 12 September 2008, 08:42PM

น้องบาลูตัวผู้คร้าบ ถ้าได้ไปชลบุรีจะไปเยี่ยมนะครับ
โดย ป๊อกเด้ง 089-1612986 - Monday, 22 September 2008, 12:54PM
   ป๊อกเด้ง อยู๋สัตหีบ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Tuesday, 23 September 2008, 10:51AM

น้องป๊อกเด้ง post รูปลงมาให้ดูหน่อย คนจังหวัดเดียวกันครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew