ขอแนะนำ "น้องก๋วยเตี๋ยว" นะคะ
โดย ปิยวรรณ ลดารัตน์ - Tuesday, 9 September 2008, 08:55AM

เพิ่งเป็นสมาชิก..วันแรก    แต่ว่าน้องหมามันโตเป็นสาวจอมดื้อแล้ว...แนะนำตัวตอนนี้ยังไม่สายเนอะ

รูปใหญ่ไปนิด  ขอย่อลงหน่อย

(Edited by Pingpong (-_-)/ - อังคาร, 9 กันยายน 2008, 08:55AM)

ตอบ: ขอแนะนำ "น้องก๋วยเตี๋ยว" นะคะ
โดย ปิยวรรณ ลดารัตน์ - Friday, 5 September 2008, 07:19PM

ประมวลภาพที่เก็บรวบรวมไว้..ดูแล้วตลกดี  ไม่คิดว่าจะเลี้ยงมาได้ทุกวันนี้ ทุลักทุเลมาด้วยกันตลอด...หมาบางแก้วเป็นหมาที่น่ารักมาก
ตอบ: ขอแนะนำ "น้องก๋วยเตี๋ยว" นะคะ
โดย นะ นะ - Friday, 5 September 2008, 08:57PM
  ก๋วยเตี๋ยวน่าร้ากกกกที่สุดเลยคัฟ แต่ซื้อของเล่นให้เค้าใหม่ก็ดีนะ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 8 September 2008, 11:08AM

น้องก๋วยเตี๋ยวน่ารักมากครับ คิดไม่ถึงว่าจะมีคนรักสุนัขเหมือนคุณปิยวรรณ ดีใจครับ ผมขอฝากรูปเจ้า SPY ของผม อายุ 4 เดือนเศษ ตัวผู้นะครับ อยู่เขาเขียว ครับผม

ประกวดด้วย
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Monday, 8 September 2008, 05:42PM

บางแก้วมันก็ชอบทำหน้าทำตาขึ้สงสัยแบบนี้ประจำ แต่ที่แสบสุดก็คือตอนทำผิดแล้วมันทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เขาเรียกว่าเนียน  แต่พอดุหนักๆหน่อยมันก็วิ่งไปตั้งหลักแล้วทำหน้าเหรอๆหราๆ เหมือนจะถามว่าฉันทำอะไรผิดเหรอ แกรู้ไว้ด้วยนะ ก็นี่มันเป็นนิสัยของฉันที่หว่า ถ้ามันรู้ว่ามันโดนแน่ มันก็รีบวิ่งเข้ามาคลอเคลีย....เวงกำ 

บางทีบอกให้มันไปซ้าย มันรุ้นะ แต่ข้าจะไปทางขวา บอกให้มันเข้าบ้านมันก็เข้าบ้าน เข้าบ้านปุ๊บมันเลี้ยวซ้าย แล้วก็วนขวาออกอีกทาง เอากะมัน เรื่องเจ้าอารมณ์ก็ที่หนึ่งบางทีอยากจะออกก็ต้องออก อยากจะได้ก็ต้องได้ จากคนเลี้ยงหมาต้องมาเป็นคนใช้หมา....แล้ววันหนึ่งหมามันก็งง ว่าทำไมอยู่ดีๆคนใช้ถึงผิดปกติจะตั้งตัวเป็นนายหมา....ก็มันทนไม่ไหวนี่หว่า เขาเรียกว่า ปฏิ...ทิน โว้ย จำไว้ซะเจ้าบางแก้วตัวแสบ

โดย natee-bodee prathumrat - Tuesday, 9 September 2008, 09:20PM
  ก๋วยเตี๋ยวน่ารักมากครับ ดูท่าจะอ้อนเก่งเหมือนเจ้าน้ำตาลกับแกงเลียงของผมเลย
โดย bukbig krub - Wednesday, 10 September 2008, 02:50PM

ก๋วยเตี๋ยวน่ารักมากๆเลยค่ะ ยิ่งถ้าถ่ายรูปเหมือนบุ๊คบิ๊กเลยต้องหลับตาปี๋ตลอด

ถ้าถ่ายลืมตาได้ ต้องทีเผลอเท่านั้นเลยค่ะ

โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 12 September 2008, 08:55PM

น่ารักดีครับ ปากเหมือนมีอะไรมาครอบไว้เลย ดูเก๋ดี จากน้องบาลูครับ
โดย leo ubon - Saturday, 13 September 2008, 10:05PM

น่ารักมากค่า  พี่ข้าวจจี่กับยอด ซันฯ เป้นเพื่อนด้วยนะ
โดย leo ubon - Saturday, 13 September 2008, 10:10PM

ก๋วยเตี๋ยวเป็นลูกเต้าเหล่าใครจ๊ะ น่าตาน่าเอ็นดู

โดย poison nan - Friday, 19 September 2008, 02:38AM

"น่ารักสุดๆ เลยคับน้องสาว" อยากได้เบอร์พี่ "นู๋เพชร" มั้ยคับ...
โดย ศักดิ์ศิริ ธูปวงศ์ - Friday, 19 September 2008, 09:24AM

พ่อคร้าบ ..........พาผมไปหาน้องก๋วยเตี๋ยวหน่อยดิ คือว่าอยากรู้จักอ่ะ ลงชื่อ ลัคกี้
โดย โสภณ วงศ์เนตรสว่าง - Tuesday, 23 September 2008, 08:20PM

มีหมาพันธ์ไทยหลังอาน สีขาวล้วนตัวผู้คิดข้ามสายพันธ์บ้างไหมครับ เห็นชีวิตมีความสุขก็แอบดีใจด้วย มารร้าย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew