ยิ่งรู้จักก็ยิ่งดีครับ
โดย Anuwat Thanasodsai - Wednesday, 3 September 2008, 09:27PM

สวัสดีครับทุกคนชาวบางแก้ว มีใครอยู่จ.นนทบุรีและจ.ปทุมธานีหรือจ.กรุงเทพฯบ้างครับ จะทำความรู้จักและแลกเปลี่ยนความรู้ได้เยอะก็ยิ่งดีครับ ^_^ ส่วนเราก็อยู่นนทบุรีครับ

.......จากใจเจ้าสิงห์ทอง ^_^

ตอบ: ยิ่งรู้จักก็ยิ่งดีครับ

ข้าวกล้อง ข้าวปุ้น อยู่บางใหญ่จ้า
โดย Niyom Pitakchinnapong - Friday, 5 September 2008, 01:59PM

สวัสดีครับ คุณ Raphael Yayoi และ สิงห์ทอง ยินดีที่ได้รู้จักครับ ของผมชื่อ SPY ครับ แต่ยังเล็กอยู่แค่ 4 เดือนกว่าเอง ตัวผู้ครับ กำลัง ซนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับครอบครัวผมอยู่ เขตอนุรักษ์พันธ์สัตว์ป่าเขาเขียว จ. ชลบุรี ครับผม อีเมล์ผม keereenakorn@hotmail.com ครับ มีอะไรก็เมล์มาคุยกันได้นะครับ

โดย Anuwat Thanasodsai - Monday, 8 September 2008, 07:55PM

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ข้าวตังและพี่ข้าวปุ้นและพี่spyครับ บัดนี้เค้าอายุ4เดือน เพศผู้ครับ 

ปล.ถ้ามีอะไรอยากคุยด้วยก็มาคุยได้เลยครับ อีเมล์ผมครับ maxdekza@hotmail.com  

โดย prachum kia - Tuesday, 9 September 2008, 12:24PM

โคล่า อยู่ชินเขต2ครับ
โดย Niyom Pitakchinnapong - Tuesday, 9 September 2008, 12:32PM

ยินดีเช่นกันครับ ที่ได้รู้จัก สิงห์ทอง นะครับ ชื่อดีครับ เพราะมากเลย
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Tuesday, 9 September 2008, 12:38PM

bobby รายงานด้วยตัวหนึ่ง อยู่ท่าอิฐ นนทบุรี Yo Yo Yo
โดย Anuwat Thanasodsai - Sunday, 14 September 2008, 11:38AM
  ยินดีที่ได้รู้จักสังคมบางแก้วชาวนนทรีและจังหวัดอื่นที่ใกล้เคียงครับ  

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew