ช่วยแนะนำโรงเรียนฝึก และวิจารณ์เจ้าเรด้าร์ ด้วยค่ะ
โดย lulu n. - Wednesday, 3 September 2008, 03:09PM

สวัสดีค่ะ คนรักบางแก้ว

พอดีลูลู่อยากจะพาเจ้าเรด้าร์ไปฝึกที่โรงเรียน มีแนะนำไหมคะ? เอาแบบว่าราคาย่อมเยา ในกรุงเทพฯ ก็ได้ค่ะ สะดวกดี แล้วก็อยากให้วิจารณ์หน่วยก้านเจ้าเรด้าร์หน่อยน่ะค่ะว่าเป็นอย่างไร เค้าเป็นเพศเมียอายุได้ 5 เดือนเศษน่ะค่ะ พูดรู้เรื่องบ้าง ดื้อนิดหน่อย มีทำผิดบ้างเล็กๆน้อยๆ สอนเค้า แต่ก็ยังมีทำอีก แต่เค้าจะรู้ตัวนะคะเวลาทำผิด เค้าจะทำท่าหงอยๆ ประจบ แล้วก็หมอบ ทำหูลู่ ทำเสียง "โหวว โว๋ๆๆ" อย่างเงี้ยค่ะ

ตอบ: ช่วยแนะนำโรงเรียนฝึก และวิจารณ์เจ้าเรด้าร์ ด้วยค่ะ
โดย lulu n. - Wednesday, 3 September 2008, 04:42PM

รูปหนูเรด้าร์เองค่ะ

อิอิ แอบเข้ารถหม่ามี๊ลูลู่ จะไปทำงานด้วย 55

ตอบ: ช่วยแนะนำโรงเรียนฝึก และวิจารณ์เจ้าเรด้าร์ ด้วยค่ะ
โดย lulu n. - Wednesday, 3 September 2008, 04:52PM

เรด้าร์อยากรู้อยากเห็น