ฝากให้น้องพินิจชม
โดย jitti r - Tuesday, 2 September 2008, 01:24PM

คู่ที่รอคอยมา2ปี ระหว่าง เบ็คแคม และ แสงทอง
ตอบ: ฝากให้น้องพินิจชม
โดย jitti r - Tuesday, 2 September 2008, 01:26PM

และฝากพ่อ ด๊อตเน็ต ติชม เบ็คแคม
โดย jitti r - Tuesday, 2 September 2008, 01:30PM

และเวลามาถึง
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 3 September 2008, 07:36AM

จองหนึ่งตัวครับ

โดย kraithip tantrakul - Wednesday, 3 September 2008, 11:11AM
  พี่จิตติ ครับ  ขอแบ่งตัวเมียสักตัวได้ไหมครับ  ตี๋...
โดย moona (^_^") - Wednesday, 3 September 2008, 12:09PM

แบคแฮมหล่อจังเลยยยยย

โดย บางแก้ว ทรัพย์สยาม - Wednesday, 3 September 2008, 01:13PM

พี่ครับไปเอาของออกมาโชว์อีกแล้ว

โดย jitti r - Wednesday, 3 September 2008, 09:54PM

ท่านพี่ patchara และน้องตี๋ ด้วยความยินดีครับ ให้น้องหมาคลอดก่อนแล้วกัน ส่วนท่าน บางแก้วทรัพย์สยาม ท่านเล่นหัวโจกไว้แล้วไม่ต้องมาแซวเลย
โดย wanchai @ - Wednesday, 3 September 2008, 10:22PM
  สวัสดีครับ.อ.จิตติ เรามีสัญญาใจกันหรือเปล่าครับ.อิอิ ย้อเย้นยิ้ม
โดย jitti r - Wednesday, 3 September 2008, 11:55PM

ไม่เคยลืม..ท่าน วันชัย
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 4 September 2008, 10:10AM

ได้ข่าวว่าที่โรง..บึงพระปิด ไม่สามารถขน น้ำมันได้เนื่องจากรถไฟ ไม่ยอมวิ่ง ท่านก็สบายไป ไปผสมพันธุ์หมาคงจะสนุกกว่าไปยุ่งเรื่องการเมือง เน่า ๆ ไม่พอใจอะไรก็หยุดงาน ไม่เห็นใจประชาชนทั่วไปที่มีมากกว่ากลุ่มพันธมิตร บ้างหรือ ประชาชนที่ไม่เห็นด้วยมีเยอะเป็นล้าน ๆ ที่ไม่ออกมาร่วมขบวนการ ด้วย เพราะพวกนักการเมือง หรือพวกอยากใหญ่และมีผลประโยชน์แอบแฝงนั่นแหละที่เค้ากำลังต่อสู้เพื่อผลประโยชน์เค้า

เค้าไม่คิดจะมาช่วยประชาชนทั่วไป หรอก เค้าช่วยตัวเองเพื่อให้ได้ประโยชน์ แต่เค้าขอร้องให้คนทั่วไปออกมาช่วยเค้า เป็นกำลังให้เค้า และมาตายแทนเค้า.............

เอ้าเลย ปิดสนามบิน ไม่พอ ปิด Gate Way การสื่อสารทั้งประเทศซิค่ะ คนทั่วโลกจะได้ประจักษ์ เราประเทศไทย เป็นไง มีอำนาจจะทำอะไร แบบป่าเถื่อน ก็ทำไปซิ  ชอบมาขู่ เข็น กัน เราขอประนามพวกนัดหยุดงานสาธารณะบริการประชาชน ค่ะ

....รู้แล้วจะออกไปมั้ย พวกเสื้อเหลืองและพวกเสื้อแดง

โดย jitti r - Thursday, 4 September 2008, 09:46PM

ท่านพี่ครับ กลัวตกงานครับ การบรีดน้องหมาก็เป็นแค่ความชอบ รายรับไม่พอค่าใช้จ่ายหรอกครับ ก็ชอบ ก็ของมันชอบนะท่านพี่ ...แต่ไม่ยุ่งการเมือง บริษัทสั่งห้ามครับ.

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew