(ทรายจัง)แนะนำสมาชิกใหม่ค่ะ
โดย ทรายจัง มีนบุรี - Tuesday, 2 September 2008, 09:35AM

ชื่อน้องมารวยค่ะ เพศเมียอายุ 1 เดือน 7 วัน ขอเข้าร่วมเป็นสมาชิกใหม่ด้วยค่ะ แล้วจะอัพเดสรูปมาให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ ยินดีรับทุกคำแนะนำค่ะ

ตอบ: (ทรายจัง)แนะนำสมาชิกใหม่ค่ะ
โดย แม่ข้าวเหนียว อุดรธานี - Tuesday, 2 September 2008, 02:39PM

มารวย หรือหมูรวยหว่า.. ล้อเล่น ค่ะ กลมเชียว น่ากอดจัง ดูตาซิแบ๊วเชียว

จากแม่ข้าวเหนียว

ตอบ: (ทรายจัง)แนะนำสมาชิกใหม่ค่ะ
โดย Anuwat Thanasodsai - Tuesday, 2 September 2008, 06:46PM

ผมชื่อพี่สิงห์ทองครับ เพศผู้ อายุจะ4เดือนแล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักน้องมารวยนะครับ^_^  
โดย phan _kong - Tuesday, 2 September 2008, 06:52PM

ดูแววตาแล้ว ผมว่าเอาเรื่องอยู่นะ ก็เลยอยากถามว่า พ่อแม่นิสัยเป็นอย่างไรบ้าง เรื่องวัคซีนก็ตามที่แนะนำในข้อความด่วนครับ หลังจากนั้นแพทย์ก็แนะนำเองครับ ดูแววตาองุ่นเปรียบเทียบครับ
โดย phan _kong - Tuesday, 2 September 2008, 06:54PM

องุ่นตอน เบบี๋ ครับ
โดย phan _kong - Tuesday, 2 September 2008, 07:01PM

แววตาแบบนี้ไม่มีดุครับ
โดย phan _kong - Tuesday, 2 September 2008, 07:02PM

มาดูกัน

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew