ขอโชร์ลูกชายกับลูกสาวหน่อยนะครับ และขอฝากตัวนะครับสมาชิกใหม่
โดย natee-bodee prathumrat - Monday, 1 September 2008, 10:18PM

ลูกสาวชื่อ น้ำตาล ลูกชายชื่อแกงเลียง

..สมาชิกที่จะโพสต์รูป  ให้เปิดดูรูปด้วยโปรแกรม Paint ใน Accessories จะเห็นขนาดเท่าของจริงที่จะปรากฏบนเว็บ หากใหญ่เกิน 600 พิกเซล  จะล้นขอบ ช่วยกรุณาย่อลงหน่อย อ่านที่ เทคนิคการย่อภาพ บนเมนูซ้ายมือ ให้ย่อรูปอย่าให้เกิน 100 kb  แล้วคลิกปุ่ม browse ที่ช่องแนบไฟล์ใต้กรอบโพสต์ข้อความ  ถ้ามีปัญหาภาพใหญ่ล้นจอ หรือภาพไม่ขึ้น  สามารถคลิกปุ่มแก้ไขข้อความและแนบรูปขึ้นใหม่ได้ภายใน 30 นาที โดยไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่  หากเขียนข้อความยาว  จะทำให้รูปหล่นไปอยู่หน้าหลัง    สับสน

(Edited by Pingpong (-_-)/ - จันทร์, 1 กันยายน 2008, 10:18PM)

ตอบ: ขอโชร์ลูกชายกับลูกสาวหน่อยนะครับ และขอฝากตัวนะครับสมาชิกใหม่
โดย Pingpong \(-_-)/ - Saturday, 6 September 2008, 05:54AM

ยินดีต้อนรับครับ

รูปสวย  นามเพราะ ท่าทางน่ารักทั้ง 2 ตัวเลย

ได้มาจากไหน  พ่อแม่ชื่ออะไร  โดยเฉพาะตัวขวา  สีนี้หาดูยาก  ขอดูภาพเต็มตัวหน่อยครับ

ตอบ: ขอโชร์ลูกชายกับลูกสาวหน่อยนะครับ และขอฝากตัวนะครับสมาชิกใหม่
โดย Niyom Pitakchinnapong - Monday, 8 September 2008, 10:48AM

ลูกสาวกับลูกชาย สวยมากเลยครับ ขอฝากเจ้า SPY ของผมเป็นเพื่อนด้วยนะครับ แต่อาจจะต่างวัยกันหน่อย SPY ผมอายุแค่ 4 เดือนเศษเองครับ อยู่เขาเขียว ชลบุรี ผมขอ ฝากรูปให้ดูเล่นๆนะครับ
โดย natee-bodee prathumrat - Tuesday, 9 September 2008, 09:24PM
  เจ้า SPY ดูท่าจะรักสนุกนะนี่ เล่นเพลินเลย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew