หาซื้อบางแก้วพันธุ์แท้
โดย Tk SkaIndy - Tuesday, 19 August 2008, 08:27PM

ไม่ เน้น สาย ประกวด ครับ

แต่ อยาก ได้ ที่ เป็น พันธุ์ บางแก้ว แท้ ๆ แบบ ว่า ไม่ ผสม มา มั่ว อะ ครับ

จะ เลี้ยง ไว้ เป็น เพื่อน สัก ตัว

อยาก ได้ เป็น อาทิตย์ ที่ 8-9 หลัง จาก คลอด

หรือ ใคร มี อะไร แนะ นำ มั้ง เอ่ย

ปล. มัน เป็น ตัว แรก ที่ ผม คิด จะ เลี้ยง หมา ครับ

อยาก ได้ สี อย่าง ใน ภาพ ครับ * * *

ยัง ไง เมลล์ คุย กัน ได้ ครับ

ไม่ ก็ ผม จะ เข้า มา ดู กระ ทู้ นี้ บ่อย ๆ

ตอบ: หาซื้อบางแก้วพันธุ์แท้
โดย Kitti Kavin Kennel - Wednesday, 20 August 2008, 09:34AM

ทำไมไม่ชอบสายประกวดอ่ะครับ

โดย bukbig krub - Wednesday, 20 August 2008, 04:45PM

แต่ อยาก ได้ ที่ เป็น พันธุ์ บางแก้ว แท้ ๆ แบบ ว่า ไม่ ผสม มา มั่ว อะ ครับ

เน้นว่าก็ต้องไปซื้อที่ฟาร์มเค้าเลยอ่ะค่ะ ไปเลือกสีเองเลย เพราะว่าซื้อตามที่เค้าลงเน็ตไว้แล้วบอกว่า แท้ๆๆๆ บางทีก็โดนหลอกมาก็มีเหมือนกัน ตอนเล็กๆดูไม่ค่อยออกหรอกค่ะ แต่โตมานี่ เห็นนได้ชัดเลย  อย่างแม่เราก็เคยโดนหลอกเหมือนกันตัวละ3500 เค้าลงขายในเน็ต เค้าบอกว่ามาจากพิษณุโลกเลย มีรูปพ่อกะแม่มาให้ดูด้วย....แต่ไหนโตมา อ้วนปั่ก ไม่ดุ ขี้กลัว ... เจอลูกผสมซะ....แต่ก็ร๊ากๆๆๆๆ

โดย Tk SkaIndy - Wednesday, 20 August 2008, 05:11PM
  ทำไมไม่ชอบสายประกวดอ่ะครับ โดย tivakorn tunkarn อ่า ว่า แล้ว ต้อง มี คน ถาม แบบ นี้ คือ ผม อยาก ได้ มา เลี้ยง ไว้ เป็น เพื่อน ที่ บ้าน สัก ตัว อ่ะ ฮะ ที่ คิด ๆ ดู ตัว ที่ เป็น สาย ประกวด น่า จะ มี ราคา แพง กว่า ก็ มี เท่า นี้ ละ ครับ ที่ ไม่ อยาก ได้ สาย ประกวด มี ไร แนะ นำ ก็ แนะ นำ บ้าง นะ ครับ THx....
โดย Tk SkaIndy - Wednesday, 20 August 2008, 05:32PM

โดย bukbig krub

ขอบ คุณ ครับ ที่ แนะ นำ ^^

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew