เกาะกระแสโอลิมปิก 2008

วันนี้ข้าวกล้องขอเสนอนักกีฬากายกรรม สัญชาติบางแก้ว อันมีนามว่า

"น้องหูลู่" @^_^@  คับป๋ม มี๊มีชื่อเรียกน้องข้าวปุ้นใหม่เพื่อต้อนรับโอลิมปิก

มีที่มาจากหูที่ตั้งอยู่ข้างเดียวของน้องคับ

ตอบ: เกาะกระแสโอลิมปิก 2008

มาดูโฉมหน้าของนักกีฬากันคับ

แฮ่ แฮ่ หูลู่เองค่ะ เอ๊ยม่ายช่าย ข้าวปุ้นเองค่ะ O_๐

ไหนพี่ข้าวกล้องขอลองบ้างสิ

จ๊ะเอ๋ !! ขอเหรียญทองให้ข้าวกล้องด้วยนะคับ น้า น้า มี๊คนสวย

มี๊บอกว่ายกให้เป็นที่ 1 ได้เหรียญทองทั้งคู่ เพราะซนสุดๆ ทั้งคู่เลยค่า........
โดย Mingkwun Sangapun - Friday, 15 August 2008, 05:44PM

ลูกบ้านนี้น่าอิจฉาจังค่ะ -- รูปถ่ายเยอะมาก   พี่ข้าวต้มมัดช่วงนี้กำลังขี้เหร่ เพราะไปต่อสู้มา (แพ้ค่ะ - แพ้ตลอด - กัดไม่ค่อยเป็น) ก็เลยไม่ได้ถ่ายรูป - ไว้หล่อเหมือนเดิมแล้วจะถ่ายรูปมาอวดน้องๆ นะคะ  แก้มแดง
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Saturday, 16 August 2008, 07:50AM

ชอบคับ ชื่อใหม่  หูลู่  น่ารักดีเลยคับ แต่ไม่รู้ โอนสัญชาติหรือยังคับ น่ารักจังคับ

หวัดดีคับพี่ต้มมัด ข้าวกล้อง กับ ข้าวปุ้น จะรอดูรูปถ่ายหล่อๆ ของพี่นะคับ

มี๊บอกว่าชอบรอยยิ้มของพี่จังเลย ดูแล้วยิ้มตามทุกทีเชียว อิอิ

หวัดดีคับพี่ซื่อยี่ ขาหายเจ็บหรือยัง หายไวๆ นะคับ ข้าวกล้อง กับ ข้าวปุ้นเป็นห่วง

(หายไวๆ พ่อกับแม่จะได้พาไปเที่ยวงัยคับ) ^_^

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew