ร๊อคกี้ ครับกลับมาแล้ว7เดือนแล้ว(วันที่2ส.ค.นี้)
โดย ปฏิญญา วรีกูล - Wednesday, 30 July 2008, 04:01AM

ผมหล่อไหมครับ
ตอบ: ร๊อคกี้ ครับกลับมาแล้ว7เดือนแล้ว(วันที่2ส.ค.นี้)
โดย ปฏิญญา วรีกูล - Wednesday, 30 July 2008, 04:03AM

อีกรูป  1.
ตอบ: ร๊อคกี้ ครับกลับมาแล้ว7เดือนแล้ว(วันที่2ส.ค.นี้)
โดย ปฏิญญา วรีกูล - Wednesday, 30 July 2008, 04:04AM

2.
โดย ปฏิญญา วรีกูล - Wednesday, 30 July 2008, 04:08AM

3. เป็นไงบ้างครับผมหายไป4เดือนหล่อขึ้นไหมครับ
โดย prachum kia - Wednesday, 30 July 2008, 08:33AM
  หล่อครับ
แล้วไม่ทราบว่าดุมากไหมครับ
ดูจากหน้าตา ท่าทาง น่าจะดุเหมือนกัน
โดย สุรัตนา ศักดิ์ทองสิริ - Wednesday, 30 July 2008, 09:40AM

สวัสดีน้องร๊อคกี้ หน้าตาหล่อมาดเข้มดีจัง ไม่รู้จะดุหรือเปล่า พี่โจโจ้อายุได้ 9 เดือนแล้ว นิสัยไม่ดุเลย แต่จะดุเฉพาะเวลาเจอคนแปลกหน้าเท่านั้น แต่กับคนในหมู่บ้านไม่ว่าจะเป็นเด็กหรือผู้ใหญ่ที่คุ้นเคยกัน พี่โจโจ้จะเล่นด้วยหมด

สวัสดีคับพี่ร็อคกี้ หล่อเข้มเต็มร้อยเลยคับเพ่ ตอนนี้ข้าวกล้อง 6 เดือนแล้วคับ

ผมก็ไม่ค่อยดุเหมือนกันคับ เป็นหมารับแขก รู้จักกับเค้าไปทั่วทั้งหมู่บ้าน

ยกเว้นคนแปลกหน้าที่ขี่จักรยานผ่านหน้าบ้าน ผมจะเห่าไม่ยอมเลิกเลย O_๐

โดย ปฏิญญา วรีกูล - Thursday, 31 July 2008, 12:58AM

ร๊อคกี้เวลาใครมาที่บ้านก็จะทำเสียงขู่และเห่าไม่ยอมหยุดโดยเฉพาะเวลาเจอหมาตัวอื่นจะเข้าไปกัดอย่างเดียวเลย
โดย วราภรณ์ สิทธินันทวัฒน์ - Thursday, 31 July 2008, 01:20PM

ร๊อคกี้ 7 เดือนยังหล่อขนาดนี้  นี่ถ้าโตเป็นหนุ่มคงหล่อขึ้นอีกมากๆ แน่เลยค่ะ

อย่าลืมเอารูปตอนเป็นหนุ่มมาอวดกันมั่งนะคะ  จะรอชมค่ะ

โดย ปฏิญญา วรีกูล - Monday, 4 August 2008, 12:31AM

ครับถ้าว่างๆวันไหนอีกผมจะเอารูปร๊อคกี้มาให้ดูกันอีกครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew