ไปเที่ยวกันค๊าบบบบบบ

สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน วันอาทิตย์ที่ 3 สิงหานี้ ชวนคุณพ่อคุณแม่ไปเที่ยวงาน Pet Expo ที่ศูนย์สิริกิติ์กันนะครับ
ตอบ: ไปเที่ยวกันค๊าบบบบบบ

ข้าวปุ้นขอเสียงคนที่จะไปหน่อยค่า

โดย Lycan Werewolf - Monday, 28 July 2008, 03:07PM
  ไปด้วยครับผม
โดย นิพนธ์ บุญมาก - Monday, 28 July 2008, 03:45PM

แล้วเจอกันครับ แต่ไม่รู้ว่าจะพาเจ้าโอ๊ดไปดีรึเปล่า ผมยังไม่เคยพาเจ้าโอ๊ดออกงานเลยกลัวจะน้องเขาจะงอแงไล่เห่าเพื่อนๆนะครับ

โดย Anuwat Thanasodsai - Monday, 28 July 2008, 06:11PM

ผมไปด้วยครับ ไม่รู้จะพาสิงห์ทองไปด้วยดีรึเปล่า เพราะกลัวว่าเค้าจะไปกัดคนอื่นนะครับ-_-" 

โดย เจ้าหมาดื้อ Firefox - Wednesday, 30 July 2008, 01:06AM
  ไปเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้เอาเจ้าตัวข้างล่างไปด้วย ดูสิ ขอไปด้วยใหญ่เลย
Firefox

น้อง Firefox ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น พี่ข้าวกล้องกับพี่ข้าวปุ้นเอาใจช่วยนะคับ อ้อน อ้อน และอ้อนเท่านั้น เห็นแก่บางแก้วตาดำๆ หน้าตาน่ารักๆ ที่อยากไปเที่ยวด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบ ^_^

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew