สมาชิกใหม่ครับ ชื่อเจ้าบอบบี้
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Sunday, 27 July 2008, 07:49PM

เพิ่มได้มาครับ อายุ 2 เดือน ซนมาก ๆ

ตอบ: สมาชิกใหม่ครับ ชื่อเจ้าบอบบี้
โดย เจ้าหมาดื้อ Firefox - Sunday, 27 July 2008, 10:18PM
  หวัดดีครับน้องบอบบี้
Firefox
ตอบ: สมาชิกใหม่ครับ ชื่อเจ้าบอบบี้
โดย นิพนธ์ บุญมาก - Monday, 28 July 2008, 09:14AM
  สวัสดีน้องบอบบี้ หน้ารักดีนะครับ ผู้หรือเมียครับเนี้ย?
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Monday, 28 July 2008, 02:38PM

ตัวผู้ครับ ซนมาก ๆ

สวัสดีค่ะ น้องบ๊อบบี้
โดย Mingkwun Sangapun - Monday, 28 July 2008, 05:49PM

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ น้องบ๊อบบี้น่ารักจังค่ะ  หน้าตามุ่งมั่นดีจังค่ะ - พี่ข้าวต้มมัด
โดย Anuwat Thanasodsai - Monday, 28 July 2008, 06:04PM

ยินดีที่ได้รู้น้องบอบบี้ครับ เราชื่อ สิงห์ทอง นะครับ ^0^
โดย อุมาพร ประเสริฐพงษ์ - Wednesday, 6 August 2008, 01:09PM
  ยินดีที่ได้รู้จักน้องบอบบี้ พี่ชื่อจับโบ้ครับ อีกหน่อยความซนคงไม่แพ้กันแลบลิ้น
โดย แม่ข้าวเหนียว อุดรธานี - Wednesday, 6 August 2008, 01:56PM

น่ารัก น่า ขะ.... โมย มากอดเล่นซัก 2คืน แล้วส่งกลับบ้าน โตไวไวนะเด็กดี ขอให้เป็นลูกที่น่ารักของ พ่อ แม่น๊ะจ๊ะ  แม่ข้าเหนียวเอาใจช่วย เด้อ
โดย prachum kia - Wednesday, 6 August 2008, 04:10PM

เด็กๆ น่ารักจริงๆ
โดย bukbig krub - Wednesday, 6 August 2008, 04:17PM

หวัดดีครับน้องบ๊อบบี้ น่าฟัดจังเลย พี่ชื่อบุ๊คบิ๊กครับ พี่1ขวบกว่าๆแล้วคร๊าบผม

โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Sunday, 10 August 2008, 07:39PM

Bobby เองครับ ตอนนี้กลับมาอีกครั้งด้วยวัย 2 เดือนครึ่ง ความเป็นลูกหมา เริ่มหายไป

กลายร่างเป็นหมาจอมซ้นแทนครับ

โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Tuesday, 9 September 2008, 12:42PM

วันไหนอากาศร้อนจัด ก็จะมีสระว่ายน้ำส่วนตัว ทั้งกิน ทั้งเล่น นุกเค้าหละ

โดย Niyom Pitakchinnapong - Tuesday, 9 September 2008, 01:30PM

ยินดีที่ได้รู้จักครับ บอบบี้ พักนี้มีแต่สุนัขชื่อออกฝรั่งๆเยอะไปหมดเลยนะครับ แสดงว่า คุณพ่อคุณแม่ของพวกเขา คงเป็นลูกครึ่งนะครับ เลยตั้งชื่อสุนัขตัวโปรดเป็นชื่อแบบฝรั่งครับ ของผมชื่อ SPY ตัวผู้เหมือนกัน แต่แก่กว่าหน่อยครับ 4 เดือนกว่าแล้ว ซนมากๆๆๆๆๆเลยครับ วีระกรรมที่สร้างคือ ขุดรู รอบบ้าน 10 กว่ารู กัดรองเท้าแตะทุกคู่ที่ขวางหน้า กัดลูกบอลหนังระเบิด กัดสายไฟคอยร้อนของแอร์นอกบ้าน อะไรขวางหน้ากัด แทะ หมด โอ๊ยปวดหัวเหมือนกัน แต่กำลังฝึกอยู่ครับ ตอนนี้ลงทุน ซื้ออ่างน้ำ 1 ใบ ใส่น้ำ และวางของที่มันชอบแทะ ไว้รวมกันหมดเลยที่เดียว ก็สามารถช่วยได้เยอะเลยครับ ลดความซนลงไปมากครับผม
โดย Niyom Pitakchinnapong - Tuesday, 9 September 2008, 01:32PM

ยินดีที่ได้รู้จักพี่บุคบิกครับ ของผมชื่อน้อง SPY ครับ รออีกสัก 3 เดือนจะวิ่งตามพี่ให้ทันเลย คอยดูซิ
โดย นายวิทยา ขุนสัน - Tuesday, 9 September 2008, 07:21PM

หวัดดีครับ เจ้าบอบบี้ สนใจไปเที่ยวใต้หรือเปล่า

โดย Salinee Panitpong - Wednesday, 10 September 2008, 08:01AM

พี่ชาช่าเห็นน้องบอบบี้แล้วอยากกอดจัง  อย่าลืมหัดกระโดดสูงตั้งแต่เด็กๆ นะค่ะ โตขึ้นจะได้กระโดดข้ามรั้วเก่งอย่างพี่

โดย ศุภสิทธิ์ เอื้อมนารมย์ - Friday, 12 September 2008, 09:01PM

ไมตัวขาวยังงี้ ยินดีที่ได้รู้จัก ชื่อบาลูครับ ห้าเดือนแล้ว
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Monday, 15 September 2008, 12:42PM

บังเอิญสีหมด แม่ให้ตัวอื่นไปหมด เลยได้มาแค่ที่หัวกับหางครับ

โดย ทรายจัง มีนบุรี - Monday, 15 September 2008, 01:16PM

มารวยยินดีได้รู้จักค่ะ หูใหญ่จัง ตอนนี้มารวยอายุ 1 เดือน กับ 13 วันค่ะ ตอนนี้ซนมาก

โดย ธีรยุทธ สิงห์ศักดิ์เสรี - Thursday, 18 September 2008, 12:42PM

สวัสดีครับ ผมเองก็สมาชิกใหม่เหมือนกัน  ชื่อชมพู่ครับเอาไว้เอารูปมาลงมั้ง

โดย poison nan - Friday, 19 September 2008, 02:27AM

"นู๋เพชร" ลงความเห็นว่า "น้องบ๊อบบี้" น่าหม่ำมากๆ เลยคับ (งั่มๆๆๆๆ..... 555)
โดย ศักดิ์ศิริ ธูปวงศ์ - Friday, 19 September 2008, 09:10AM

หวัดดีครับคุณน้อง คุณพี่ชื่อลัคกี้คับ 9 เดิอนแล้วล่ะ เมื่อไหร่จะ 1 ขวบ สักทีน้า อยากเป็นหนุ่มไวๆจัง
โดย suwanna manasomboonpan - Friday, 19 September 2008, 09:22AM

หวาดดีคับน้องบ๊อบบี๊ พี่โซดาจ้าน่ารักน่าชังจริงๆเลยเนอะมาอยู่เป็นเพื่อนพี่เอาป่าว
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Sunday, 21 September 2008, 07:49PM

ฉลองอายุครบ 4 เดือน เลยเอารูปพัฒนาการมาฝาก
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Sunday, 21 September 2008, 07:51PM

วันไหนอากาศร้อน ๆ ก็เล่นน้ำเหมือนเดิม เล่นซะเกร็ดจะงอกอยู่แล้ว
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Sunday, 21 September 2008, 07:54PM

มาดูหน้าตรงกันบ้าง ว่าหล่อขนาดไหน แต่ที่แน่ ๆ กลายเป็นขวัญใจประจำบ้านไปแล้ว กัดของเสียหายทุกวัน แต่ก็ตีไม่ลงจริง ๆ ด่าไปก็ไม่รู้เรื่อง แถมมีบ่นกลับมาอีกต่างหาก
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Tuesday, 14 October 2008, 08:56PM

ตอนนี้ อายุ 5 เดือนแล้วครับ ทำไมหน้าตามันเปลี่ยนได้เร็วพอ ๆ กับขนาดของตัวเลย เมือตอน 4 เดือนยังหน้าตาขี้โกงอยู่เลย ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นหน้าจอมเก็กไปซะแล้ว

โดย bukbig krub - Wednesday, 15 October 2008, 05:30PM

น้องบ๊อบบี้หล่อไม่เบานะเนี่ย......

หวัดดีคร๊าบพี่ชื่อบุ๊คบิ๊กคร๊าบ...

โดย natee-bodee prathumrat - Wednesday, 15 October 2008, 07:58PM
  น่ารักมากครับ เจ้าตัวนี่ ดูท่าจะชนเอาการอยู่
โดย Nicha Phibhalsuk - Thursday, 16 October 2008, 11:16AM
  อีกไม่นาน สาวๆคงมาติดหนุ่ม บ๊อบบี้กันตรึม อิอิ
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Friday, 17 October 2008, 09:36PM

ทันสมัยหน่อยก็ต้องอันนี้ หมาพันธมิตร กินซะอ้วกแตกออกมาหลายอันแล้ว

โดย ยูโร /2008 - Friday, 17 October 2008, 11:54PM
  หวัดดีครับ
โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Saturday, 18 October 2008, 08:31PM

รูปล่าสุดเป็น style แบบสีน้ำครับ ให้ความรู้สึกเทห์ไปอีกแบบสำหรับ Bobby

โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Saturday, 18 October 2008, 08:33PM

ภาพ Bobby style สีน้ำครับ อันนี้เป็นรูปล่าสุด

โดย พิศุทธ์ อุตตราพัธ - Saturday, 8 November 2008, 10:10PM

มา update ภาพล่าสุดตอนอายุ 5 เดือนครึ่ง ยางเข้าวัยหนุ่น แต่รู้สึกว่าช่วงนี้กำลังเปลี่ยนฟัน กัดแหลกจริง ๆ ของพังไปหลายอย่างแล้ว แต่นิสัยก็ยังน่ารักเหมือนเดิม และค่อนข้างดูแล้วจะไม่ดุด้วย เป็นมิตรกับคนแถวบ้านทั้งหมด

โดย charunda soncharoen - Sunday, 9 November 2008, 01:28PM

เลี้ยงเค้าแล้วก้อจะเผลอรักเค้าแบบไม่รู้ตัว

ักบางแก้วจัง

โดย Man Ja - Monday, 10 November 2008, 06:41PM

ดูจากประวัติ ไม่ใช่ธรรมดา นะจ๊ะบ๊อบบี้ หวัดดีนู๋ชื่อน้ำปั่น เดี๋ยวอีกไม่นานนู๋ก้อคงคล้าย ๆ พี่อ่ะแหละ ตอนนี้ทั้งกัดทั้งเว้งตุ๊กตาตัวโปรดอย่างเอาเป็นเอาตาย เลยล่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew