Puff กับ Pie ไปโรงเรียน
โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Thursday, 24 July 2008, 09:38PM

Puff กับ Pie ไปโรงเรียนแล้ว ตอนนี้ก็ 4 เดือนกว่า เมื่ออาทิตย์ก่อนไปเยี่ยมมาครับ เห็นลูกๆเล่นน้ำสนุกกันใหญ่เลย

ตอบ: Puff กับ Pie ไปโรงเรียน
โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Thursday, 24 July 2008, 09:41PM

เล่นกันมันส์สมใจบางแก้วเลย

โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Thursday, 24 July 2008, 09:51PM

อย่าง Pie นี่หน้าสิงห์ หรือว่าจิ้งจอกอ่ะครับ อยากถามผู้รู้อ่ะครับ

โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Thursday, 24 July 2008, 09:46PM

Pie หมอบได้แล้ว Yeah...........
โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Thursday, 24 July 2008, 09:54PM

Puff ขนเริ่มขึ้นแล้ว เลยมองไม่ค่อยเห็นกระแล้วครับ
โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Thursday, 24 July 2008, 09:58PM

นี่แหน่ะ นั่งโชว์ซะเลย.....น่ารักมั้ยครับ
โดย ชุตมา วุ่นเจริญ - Friday, 25 July 2008, 10:10AM

อยากพาน้องทอง กะเงินไปโรงเรียนบ้างแต่บางคนบอกว่าไม่ดี สงสารน้อง และที่สุราษฎร์ ไม่รู้ว่ามีที่ไหนสอนดีบ้าง ทองกะเงิน ไม่สามารถสั่งให้ทำอะไรได้เลย

ยกเว้นทำความเสียหาย แต่ตอนนี้โตแล้วจะฝึกได้รึปล่าว 9เดือนแล้ว

โดย Lycan Werewolf - Friday, 25 July 2008, 05:36PM
  ถ้าผมเดาไม่ผิดน้อง Puff กับ Pie ต้องไปฝึกที่ Pet Oasis แน่ๆช่ายป่าวครับ *-*
โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Saturday, 26 July 2008, 05:46PM

ใช่ครับพี่เจริญทรัพย์ Puff กับ Pie ถูกส่งไปอยู่ที่ Pet Oasis แล้วจุ้นของพี่เจริญทรัพย์ ไปฝึกที่เดียวกันรึป่าวครับ?
โดย Lycan Werewolf - Saturday, 26 July 2008, 06:52PM
  ผมฝึกเองครับผมก็ใช้แบบฝึกเดียวกับที่ Pet Oasis แหละครับ แต่คุณวัชรนนท์ผมแนะนำนิดนึงนะครับพยายามไปหาเค้าบ่อยๆหน่อยนะครับไปดูแลเค้าบ่อยๆ
แล้วก็พอฝึกกลับมาแล้วก็พยายามใช้คำสั่งกับเค้าให้บ่อยๆนะครับเค้าจะได้ไม่ลืม
แล้วไปที่ศูนย์สิริกิต วันอาทิตย์ป่าวครับ ถ้าไปคงได้เจอกันครับ
โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Sunday, 27 July 2008, 01:46PM

ขอบคุณครับพี่เจริญทรัพย์สำหรับคำแนะนำ ผมไปเยี่ยมเค้าทุกอาทิตย์เลยครับ เห็นการพัฒนาการของเค้าแล้วก็รู้สึกดีใจ งาน Pet Expo อยากไปมากครับ แต่ไม่รู้ว่าจะได้ไปป่าว เพราะผมอยู่ตั้งสุพรรณฯ แค่เข้าไปเยี่ยมเจ้า Puff & Pie ก็เกือบจะแย่อยู่แล้ว ถ้าผมได้ไป เดี๋ยวผมจะเข้าไปทักครับ