พี่โฟรคพาน้องชายกับน้องสาวมาแนะนำตัวคับผม
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:13AM

พี่โฟรค(สุดหล่อ) วันนี้ได้ 9 เดือนแล้วจ้า มีน้องใหม่มาด้วยอีกสองตัว มาดูพี่โฟรคก่อนดีกว่า
ตอบ: พี่โฟรคพาน้องชายกับน้องสาวมาแนะนำตัวคับผม
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:14AM

เริ่มผลัดขนตั้งแต่ ได้แปดเดือน ตอนนี้ขนร่วงน้อยลงแล้วหล่ะ
ตอบ: พี่โฟรคพาน้องชายกับน้องสาวมาแนะนำตัวคับผม
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:15AM

นั่งมองน้อง ๆ เล่นกันอยู่ คงอยากจะเข้าไปเล่นกับน้อง
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:15AM

ผมหล่ออย่าที่แม่บอกรึเปล่าคับ
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:16AM

มาถึงเด็้กชายข้าวก่ำ(ข้าวเหนียวดำ) กันบ้าง
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:17AM

พรุ่งนี้ผมก็อายุได้ 2 เดือนแล้วคับ
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:18AM

ฝากตัวด้วยนะคับ
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:19AM

มาถึงสาวน้อยข้าวนึ่งบ้างค่ะ
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:19AM

ยัยข้าวนึ่งดื้อมาก ๆ ชอบลงน้ำเป็นที่หนึ่ง 
โดย pairoj toewiwat - Saturday, 19 July 2008, 11:20AM

มีมาร์ครูปหัวใจกลับหัวอยู่ที่ข้างลำตัวด้วยค่ะ

ข้าวนึ่งผากตัวด้วยนะคะ

โดย เจ้าหมาดื้อ Firefox - Sunday, 20 July 2008, 09:55PM
  น่ารักทั้ง 3 ตัวเลยครับ ขนปุกปุย อยากอุ้มแล้ววิ่งหนีกลับบ้าน... ล้อเล่นครับ

ปล. รูปสวยทุกรูปเลย มา post update บ่อยๆนะครับ ชอบ
โดย prachum kia - Monday, 21 July 2008, 09:16AM

น่ารักจัง
ชักอยากจะได้อีกตัวมั่งแล้ว
โดย pairoj toewiwat - Monday, 21 July 2008, 10:37AM
  ขอบคุณค่ะ พ่อน้องปังปอน ตอนนี้เด็ก ๆ โตขึ้นอีกหน่อยแล้วหล่ะค่ะ กำลังน่ารักเชียว ว่าง ๆ จะเอารูปมาลงให้อีกนะคะ
โดย pairoj toewiwat - Monday, 21 July 2008, 10:39AM

ถ้าคุณประุชุม อยากได้น้องหมาเพิ่มต้องรอปลาย ๆ ปีแล้วหล่ะค่ะ ตอนนี้พี่โฟรคก็เข้ากับน้อง ๆ ได้ดีค่ะ แต่ไม่รู้ว่าวันข้างหน้าจะเป็นอย่างนี้อยู่รึเปล่า กลัวเค้าจะไม่รักกันอย่างนี้เหมือนกันค่ะ
โดย เอื้อมพร สุริยา - Monday, 21 July 2008, 11:00AM

ที่บ้านตอนได้น้องบางแก้วมาพี่ตัวที่เป็นบางแก้วผสมเขาก็รักน้องมาก พี่อีกตัว(ตัวเมีย)มารังแกเป็นได้เจอดี  แต่ปรากฏว่าตอนนี้น้องอยู่มาเกือบ 5 เดือนแล้ว อายุ 9 เดือน ตัวพี่เคยเป็นพี่ใหญ่ของทุกๆ ตัวก็เริ่มกลัวถูกน้อง (ซึ่งโตเอาๆๆ จนเริ่มโตกว่า) โค่นอำนาจ ก็เริ่ม ขู่น้องเป็นระยะ แล้วตอนนี้ จึงคิดว่าอาจจะต้องทำหมันซะทั้งสองตัวจะได้ลดความดุร้ายลง

โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Monday, 21 July 2008, 01:47PM

อิจฉาโว้ย มีน้องมาให้ฟัดเล่นถึงสองหน่อ...แถม เจ้าโฟร์ค มาหล่อซะเต็มเหนี่ยวเลย เกรงจายขาโจ๋อย่างไปร์ทกันบ้าง เด๋วจะหาว่าเด็กแว้น....ไม่เตือน 5555

โดย ข้าวตัง บางซื่อ - Monday, 21 July 2008, 03:35PM

ใช่ๆๆ อิจฉาเหมือนกันเลย เจ้าตัวเล็กน่าฟัดเชียว น้องโฟรคยิ่งโตก็ยิ่งหล่อ

เจ้าไปรท์ หน้าคล้ายน้องโฟรคเลยเนอะเห็นด้วย

โอม .. จงหนีออกจากบ้าน แล้วมาอยู่กับแม่ข้าวเหนียวที่อุดร เร็ว น่ารักน่าชัง จังเลย ค่ะ เห็นแล้วคิดถึงลูกชาย   พิมพ์ไปน้ำตาก็ไหลไป อิจฉาคนมีลูกกอด ที่สุด ไม่กล้าเลี้ยง เด็กๆ แล้วค่ะ
โดย prachum kia - Tuesday, 22 July 2008, 09:12AM

ตอนนี้ที่บ้านเลี้ยงดัชชุน อยู่ 1 ตัว ชื่อ ขนมปังครับ อายุ 3 ปีแล้ว
กับบางแก้วคือเจ้าโคล่า อีก 1 ตัวครับ อายุ 7 เดือนกว่าๆ
ตอนที่โคล่าเริ่มตัวใหญ่กว่า ก็จะประลองกำลังด้วยการกัดกันครับ
โดยมีผมเป็นกรรมการห้ามมวยครับ
ปรากฎว่าโดยตีทั้งคู่ครับ อย่างแรง แล้วก็จับแยกขังกรงใคร กรงมัน
จากนั้นกลายเป็นว่าเจ้าโคล่ามันข่มเจ้าขนมปังซะมิดเลย แต่ก็ไม่มีการกัดกันอีก ยังเล่นวิ่งไล่กันเป็นปกติดีครับ ช่วยกันวิ่งไล่จับหนูที่เข้าในรั้วบ้านบ่อยๆครับ

โดย เพียงมณี . p l + y - Tuesday, 22 July 2008, 09:48AM
  พี่โฟรคหล่อคะ เด็กน้อย ก็น่ารักๆ ...... สับสน
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Tuesday, 22 July 2008, 12:18PM

แหม..แม่ข้าวเหนียวร่ายมนต์ซะแระ ไปร์ทว่าส่งตั๋วเครื่องบิน 2 ที่นั่งพร้อมพ๊อกเก็ตมันนี่ไปให้ข้าวนึ่ง ข้าวก่ำซะเลยจะดีกว่า เพราะเจ้าโฟร์คตอนนี้กลัวมรดกพันล้านจะถูกแบ่งแยกเป็นสามส่วน 555 เลยกะเขี่ยน้องให้พ้นทาง ครั้นจะหลอกให้น้องเดินทางไปเองพอถึงสระบุรี คงเถียงกันวุ่นว่าจะเลี้ยวซ้าย เลี้ยวขวาดี เพราะน้องอ่านหนังสือยังไม่ออก

หรือจะส่งเครื่องบินส่วนตัวบินตรงจากอุดร ไปรับที่เชียงใหม่เลยก็จะเป็นการสะดวกดี เด๋วไปร์ทโทรเคลียร์กะโฟรค์เรื่องเวลาและเส้นทางหลบหนี

ถ้าสำเร็จตามแผนแม่ข้าวเหนียวอย่าลืมค่าที่ปรึกษาของไปร์ท กะค่าเป็นใส้ศึกของเจ้าโฟร์คด้วยนะ  แค่กระดูกสองชิ้น 555 มันคุ้มจริงๆ ยามข้าวยาก กระดูกแพงแบบนี้

สาย ฟ้าตามมาอิจฉาพี่รองคับ  ผมก็อยากเล่นกับน้องแบบพี่รองจังแต่พ่อกับแม่ ไม่ยอมให้ผมเล่นด้วย บอกว่าผมเล่นแรงกลัวน้องเจ็ปผมเล่นไม่แรงเลยก็แค่คาบคอนอ้งเล่นแค่นั้นเอง  

ตอนนี้เหลือน้องแค่สองตัวคับ ผมอยากเล่น   ผมอยากเล่น

น้องชายคับ

ตัวนี้น้องสาวสุดสวย
โดย อมรรัตน์ พันธุ์ทอง - Tuesday, 22 July 2008, 04:37PM

สวัสดีค่ะ อ้า...ชื่อเหมือนกันเลยค่ะ ข้าวนึ่งกับข้าวเหนียว รีบทำความรู้จักน้องเลยลูก
โดย เจ้าหมาดื้อ Firefox - Tuesday, 22 July 2008, 11:38PM
  หล่อๆ สวยๆ กันทั้งนั้นเลย

Firefox
โดย pairoj toewiwat - Friday, 25 July 2008, 10:04PM
  ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาทักทายพี่โฟรคกับน้อง 2 ข้าวมากนะคะ ตอนี้เด็ก ๆ โตขึ้นเยอะเลยค่ะ เจ้าข้าวก่ำเริ่มเป็นลิงรึว่าหมีแพนด้าก็ไม่รู้ เพราะว่าเริ่มขอบตาดำแล้วหล่ะคะ ส่วนยัยข้าวก่ำ กำลังน่ารัก เพราะยัยตัวนี้หน้าเป็น หูตั้งทั้งสองข้างแล้ว ว่า ๆ จะมาอับเดทรูปเด็ก ๆ ให้ดูอีกนะคะ

พี่โฟรคตอนแรก ๆ ก็เล่นกับน้องแรงค่ะ แต่ตอนนี้เริ่มเล่นกันเบา ๆ ส่วนมากเค้าจะนอนให้น้องมากระโดดทับรึว่างับทีคอพี่โฟรค แล้วก็คาบของให้น้องไ่ตามค่ะ ตอนเย็นกลับมาจากทำงาน ถึงแม้จะเหนื่อย พอเห็นเจ้าสามตัวเล่นกันอย่างสนุกสนาน หายเหนื่อเลยค่ะ เนื่องจากเมื่อก่อนเราจะอยู่กับเค้าทั้งวัน พี่โฟรคก็จะมีดื้อบ้าง แต่เดี๋ยวนี้เหมือนเค้าเรียบร้อยขึ้นค่ะ ไม่ค่อยดื้อเท่าไหร่แล้ว

พี่ไปร์ทกะแม่พี่ข้าวเหนียวอย่ามาแย่งน้องไปจากโฟรคนะ โฟรครักน้องจะตาย ยกเว่นเวลาที่แม่ให้หมูยอกินเล่นเท่านั้นเอง เรื่องนี้โฟรคขอนะ อิ อิ

โดย บางแก้ว ชลบุรี ชัย - Thursday, 31 July 2008, 03:07PM

เจ้าสองตัวเล็กเหมือนเจ้า ทอมมี่ของผมตอนเด็กๆเลยครับ

โดย Anuwat Thanasodsai - Thursday, 31 July 2008, 05:43PM

ยินดีที่ได้รู้จักครับ..3ตัวนั้นน่ารักมากเลยครับ... เราชื่อสิงห์ทองนะครับ ^_^

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew