พาน้องหมามาอวดค่ะ อายุ 4 ขวบ กว่าๆ
โดย อมรรัตน์ พันธุ์ทอง - Monday, 14 July 2008, 01:38PM

สวัสดีพี่ๆทุกคนค้าบ ผมชื่อข้าวเหนียว พี่ผมชื่อข้าวนึ่งค้าบบ

ผมมาใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะก้าบบพี่น้อง

ตอนเด็กๆผมมาก็อ้วนกลมดี ตอนนี้ ผ่านไป 2 เดือน ผมเริ่มขายาวพุงปลิ้นเหมือนเดิมค้าบบ กัดฟัน

ตอบ: พาน้องหมามาอวดค่ะ อายุ 4 ขวบ กว่าๆ
โดย อมรรัตน์ พันธุ์ทอง - Monday, 14 July 2008, 01:42PM

ตัวนี้พี่ผมเองก้าบบบ ชื่อข้าวนึ่ง สีเข็มออกดำกว่าผมนิดนึง เป็นหนุ่มหล่อเหมือนกัน ยังไปจีบสาวๆไม่ได้เพราะผมยังเด็กอยู่
ตอบ: พาน้องหมามาอวดค่ะ อายุ 4 ขวบ กว่าๆ
โดย อมรรัตน์ พันธุ์ทอง - Monday, 14 July 2008, 01:52PM

เพิ่งได้ลูกหมามาใหม่ 2 ตัวค่ะ ชื่อข้าวเหนียวกับข้าวนึ่ง ตอนนี้เขาอยู่ที่บ้านมา 2 เดือนแล้ว กำลังซน ตัวที่ชื่อข้าวเหนียวตอนเอามาเล็กๆหูเขาก็ตั้งดี แต่ตอนนี้หูเขากลับไม่ตั้งแล้วค่ะ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร หรือว่าเขาไม่ใช่พันธ์แท้ค่ะ (แต่ถึงไม่ใช่พันธุ์แท้แม่ก็รัก)  แต่พ่อแม่เขาก็เป็นบางแก้วทั้งคู่ มีน้องหมาใครเคยเป็นแบบนี้บ้างค่ะมีวิธีทำให้เขากลับมาหูตั้งเหมือนเดิมอะเปล่า

โดย prachum kia - Wednesday, 16 July 2008, 08:33AM

น่ารักดีครับ จากพี่โคล่า
โดย Dk M - Thursday, 17 July 2008, 11:49AM

น้องๆๆ น่ารักค่ะ

จากพี่ไข่ตุ๋น

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew