DVD การปรับพฤติกรรมสุนัข
โดย เจ้าหมาดื้อ Firefox - Wednesday, 25 June 2008, 08:47PM
  DVD การปรับพฤติกรรมสุนัข

อยากได้มาศึกษาไว้ จะได้เอามาปรับใช้ก่อนที่จะสายเกินแก้น่ะครับ
ท่านใดอยู่ละแวก บางนา-สมุทรปราการ รบกวนช่วยส่งให้ หรือจะให้ไปรับก็ได้ครับ

ผมจะได้ทำสำเนาเอาไว้แจกท่านอื่นๆืที่อยากได้ต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับ
ตอบ: DVD การปรับพฤติกรรมสุนัข
โดย Pingpong \(-_-)/ - Wednesday, 25 June 2008, 09:25PM

ของผมให้คุณนริศรายืมไปนานแล้ว    ลองติดต่อขอยืมต่อจากคุณ นริศรา( 02-9882522 ) เอาไปก็อปต่อด้วย   และขอให้แจ้งด้วยว่า  ตอนนี้ DVD ของผมไปอยู่ที่ใคร  เพื่อที่คนอื่นจะได้ติดต่อไปขอยืมต่อด้วยครับ    ช่วยกันรับผิดชอบ ช่วยกันส่งต่อหน่อย   จะได้ไม่เป็นภาระต่อผู้ใด

ตาเขียว

โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Wednesday, 25 June 2008, 11:03PM
  โทรหาผมก็ได้คับ ผมอยู่บางนา-สมุทรปราการ 086-328-4106 แต่คงให้ยืมไป cop นะคับ เพราะ ชุดอื่นๆ ไปที่อื่น และก็ไม่ค่อยมีคนส่งต่อเลยคับ  อย่างไรก็ดี ถ้าอยากได้ต้นฉบับเลย ต้องติดต่อเจ้าไปร์ทคับ หลายคนไม่ต้องการมีภาระต่อคับ
โดย ยศ ชัยศิลป์ - Monday, 28 July 2008, 05:17PM
  ผมอยากได้บ้างจังเลยครับ พอดีได้หมาโตเข้าบ้าน ดุซะด้วยครับ ขอบคุณครับ