บางแก้วเบื่อบ้านที่อยู่ อยากได้บ้านใหม่
โดย hudiny bangkaew - Wednesday, 18 June 2008, 08:56PM

เจ้ามันนี่  ลูกเล็กของผม มันเบื่อบ้าน  อยากไปอยู่บ้านใหม่ ท่านใดสนใจติดต่อด่วน
ตอบ: บางแก้วเบื่อบ้านที่อยู่ อยากได้บ้านใหม่
โดย hudiny bangkaew - Wednesday, 18 June 2008, 09:19PM

ไม่ดื้อ  ไม่ซน  ไม่ดุ   ปัจจุบัน จะใกล้เคียงกับรูปข้างล่างนี้
ตอบ: บางแก้วเบื่อบ้านที่อยู่ อยากได้บ้านใหม่
โดย โมโจ คนกำแพง - Thursday, 19 June 2008, 12:49AM

ตัวผู้ หรือ ตัวเมียค่ะ...อยากได้ตัวเมียไว้เป็นเพื่อนกะโมโจ ถ้าตัวผู้ไม่รู้ว่าจะทะเลาะกันหรือเปล่า

โดย kraithip tantrakul - Thursday, 19 June 2008, 08:29AM
  ทำไมถึงไม่อยากเลี้ยงบางแก้วแล้วครับ?
โดย prachum kia - Thursday, 19 June 2008, 08:36AM

เป็นอะไรครับ
หรืออยากย้ายค่ายมั่ง ฮ่า ฮ่า
โดย prachum kia - Thursday, 19 June 2008, 08:39AM

มาอยู่กับโคล่าด้วยกันมัยจ๊ะ จุ๊บๆ
ว่าแต่เค้าตัวผู้นะครับ มันนี่ตัวเมียหรือเปล่า?
โดย wanchai @ - Thursday, 19 June 2008, 08:11PM

สวัสดีครับพี่hudiny..ทำไมเจ้ามันนี่ถึงเบื่อบ้านครับ..หล่อมากครับเจ้ามันนี่

โดย hudiny bangkaew - Thursday, 19 June 2008, 08:27PM

แหะๆๆๆ  ขอโทดทีคับ  ที่ผมพิมตกหล่นไปเอง  จะพิมว่ามันนี่ เค้าเบื่อ บ้านนี้  อยากหาบ้านใหม่ที่มีตัวเมียให้นะคับ  พอดีตัวเมียที่บ้าน ไม่พร้อมผสม ต้องรอฮีทหน้า  เจ้ามันนี่เลยหอนใหญ่เลยเพราะตัวเมียใกล้เป็นฮีทละเริ่มมีกลิ่น  เลยเป็นที่มาของหมาเบื่อบ้านอยากหาบ้านใหม่น่ะคับ แต่ผมคงพิมตกหล่นแล้วทำให้เข้าใจผิดไปนิดคับขอโทษทุกท่านนะคับ  ที่ทำให้เข้าใจผิด  เจ้ามันนี่ ลูกเล็กผม เป็นตัวผู้คับ อายุปีกว่า

ดีคับ  พี่วันชัย  ขอชมสมาชิกปัจจุบัน ที่บ้านมั่งสิคับ  ปัจจุบันพี่วันชัย มีกี่ตัวแล้ว ขอชมหน่อยนะคับ   เพื่อนๆสมาชิกที่นี่จะได้ชมบางแก้วสวยๆด้วย  *-* ขอบคุณล่วงหน้าคับพี่

โดย wanchai @ - Thursday, 19 June 2008, 11:09PM

สวัสดีครับ.พี่hudiny..เรื่องสมาชิก ก็คงมีเท่าเดิมครับมีเดินประกวดอยู่3ตัว..เจ้าบัดดี๊ เจ้าดีเจ..เจ้าลักกี๊ ครับ

โดย Tipparat Supat - Friday, 20 June 2008, 12:17PM

ว้าว....เห็นภาพคุณวันชัยจากงานที่แอมโปมอลล์สุดสัปดาห์ที่แล้ว มีรูปอื่น ๆ มาอวดอีกไหมคะ อยากดูจัง พอดีไม่ว่างเลยอดพาลูก ๆ ไปเที่ยวคะ (อยู่อยุธยา)

โดย บางแก้ว ชลบุรี ชัย - Friday, 20 June 2008, 04:22PM

เจ้ามันนี่ตัวผู้หรือตัวเมียครับยังอยู่หรือเปล่าครับอยากได้ครับ

โดย Natta Suriya - Friday, 20 June 2008, 08:55PM
  มันนี่หล่อจัง
โดย wanchai @ - Friday, 20 June 2008, 10:06PM

สวัสดีครับคุณTipparat Supat  เรื่องรูปถ่ายจะนำมาให้เพื่อนๆได้ชมนะครับขอติดไว้งานอิมแพคนะครับ
โดย hudiny bangkaew - Friday, 20 June 2008, 10:33PM

คุณชัยยา คับ  มันนี่  ยังอยู่ สบายดีคับ

ขอบคุณ คุณ Natta  ที่ชมเจ้ามันนี่หล่อ  บางแก้วหล่อมีอีกเยอะคับ ต้องให้คุณวันชัย เอามาให้ชม  แต่ถ้าสุดยอดความหล่อจริงๆ  ต้องยกให้ เจ้าฮอลลี่   แห่ง  ละโว้บางแก้วคับ เจ้ามันนี่  ก็คือ  ลูก  ฮอลลี่   +   ลิลลี่  หมาของพี่ช้าง แฮนเลอร์มือทอง  คอกนี้ จริงๆ  มีหลายตัว  ที่สวย  ต้องให้พี่เอ  มาแนะนำ  จริงๆ  พี่วันชัยก็น่าจะรู้ *-* มีตัวเมียสวยมากๆอยู่ตัว  ถ้าจำไม่ผิด  ไปเจอที่บ้านพี่ช้าง  แต่ปัจจุบัน  ไม่รู้อยู่กับท่านใด  น่าจะ พี่เพื่อนบางแก้ว  หรือ  ไม่ก็พี่ช้าง   แต่ถ้าให้แน่  รอพี่เอ  ผ่านมาอ่าน  เล่าให้ฟังดีกว่า  รับรองชัวร์กว่าคับผม