เจ้าแมคกี้ของผมอ้วนไปไหมเนี่ย
โดย ณัฐดนัย เทียวพานิช - Monday, 9 June 2008, 08:58AM
  ตอนนี้เจ้าแมคกี้(เพศผู้)อายุ 1ขวบแล้วว แต่ตัวใหญ่กว่าเจ้าลิ้นจี้(เพศเมีย)ที่อายุน้อยกว่าแค่ 3เดือน มากกกก(เหมือนพ่อกะลูกเลย) อิอิอิ ผมก็เลยสงสัยว่า บางแก้วของผมจะผสมพันธุ์กันได้เมื่อไหร่ครับ
ตอบ: เจ้าแมคกี้ของผมอ้วนไปไหมเนี่ย
โดย ณัฐดนัย เทียวพานิช - Monday, 9 June 2008, 09:04AM
  รูปไฟล์ใหญ่จัดแนบม่ายด้ายคร้าบบบ เดี่ยวหาทางโพสรูปก่อนนน อิอิอิ
ตอบ: เจ้าแมคกี้ของผมอ้วนไปไหมเนี่ย
โดย ณัฐดนัย เทียวพานิช - Monday, 9 June 2008, 09:08AM

แมคกี้ค้าบบบชอบเล่น แรงแรงครับ กระโดดใส่ผมหน้าคะมำประจำ อิอิอิ
โดย ณัฐดนัย เทียวพานิช - Monday, 9 June 2008, 09:11AM

เจ้าลินจี้นี่ชอบเข้าป่าหญ้าหาสัตว์แปลกๆมาโชว์เรื่อย กบ นก บางทีก็งู (ตัวเล็กๆนะครับ) ครับ โอวววว เครียด
โดย ณัฐดนัย เทียวพานิช - Tuesday, 10 June 2008, 07:20AM

ฝนเพิ่งจาตกเลย มอมไปหน่อยครับ ทั้งคู่เลยย

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew