มีลูกสุนัขพันธ์ บางแก้ว ลูกเป็นหนึ่ง+ปุยฝ้าย

ลูกชาย4 ลูกสาว2 เกิดเมือวันที่ 27 พ.ค. 51ใครสนใจติดต่อใด้ที่ 0850013802,0879760782 ครับ
ตอบ: มีลูกสุนัขพันธ์ บางแก้ว ลูกเป็นหนึ่ง+ปุยฝ้าย
โดย jo ppm - Tuesday, 3 June 2008, 11:45PM
  ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนเหรอคับ....  มีรูปพ่อ-แม่พันธุ์ไหมคับ....
ตอบ: มีลูกสุนัขพันธ์ บางแก้ว ลูกเป็นหนึ่ง+ปุยฝ้าย
โดย hudiny bangkaew - Wednesday, 4 June 2008, 12:33PM
  ครอกนี้น่าสนใจมาก มาร์คกิ้งสวยดีคับ แค่ลูกเจ้าเป็น1 ก็แจ่มแจ๋วแล้ว แต่ชื่อคนโพสนี่ สิ ไม่ค่อยแน่ใจ ว่าเป็นหมาของท่านใด แต่สวยดีคับ ครอกนี้น่าสนจริงๆคับ จริงๆก็อยากได้ตัวเมียอีกสักตัว แต่คนที่บ้านฆ่า ตายแน่ ถ้าไม่มีคนมาช่วยเลี้ยงเพิ่ม *-*

ครอกนี้อยู่ที่สกลนครคับ ชื่อบ้านลูกขนุน ขนุนเป็นลูกสาวของโชกุน บ้านโชกุน อยุธยาครับ เวปอื่นๆ ใช้ nana ครับ  

อย่างนี้มีให้คิด 2 ทาง ยากได้ลูกหมา รึว่าคนช่วยเลี้ยงหมากันอะครับบบฮิฮิ

อ้อลืมไป ปุยฝ้ายเป็นลูกขนุนอีกทีครับ

เอาเรียงตัวเลยดีฝ่า

----------------

--------

-------

--------

นอ้งสุดทอ้ง
โดย hudiny bangkaew - Wednesday, 4 June 2008, 09:17PM
  ผมก็ว่าแล้วคุ้นๆ พี่ nana นั้นเอง แต่บางทีการเอ่ยชื่อ ไม่เวปหรือบุคคล การ พาล มีเยอะ ผมเจอจนรู้กับตัวเอง แต่กับเวปนี้ ผมบอกพี่ nana ไว้เลยนะคับว่า กับพี่วิเชียร หรือ พี่ไตรสิทธิ์ คนเดียวกัน *-* เวลามีความเห็นแตกต่างกัน พี่เค้าก็ออกมาคอยเตือนคอยว่า บางทีผมก็แย้งก็ขัดตลอด แต่พี่เค้าไม่เคยมีนิสัยเด็ก ๆ เหมือน คน ที่คอยชะเลียพี่เพื่อน ทำให้ผมมองพี่เพื่อนผิดไปแต่ทุกวันนี้ก็ยังนับถือพี่เพื่อนเหมือนเดิม ไม่อยากออกนอกลู่นอกทางมาก เดี๋ยวพี่ไตรสิทธิ์มาว่าอีก จบดีกว่า รักบางแก้วเหมือนกัน ก็รักคนเลี้ยงด้วยกันดีกว่า คอกนี้ท่านใดสนใจที่จะเลี้ยงบางแก้ว ผมขอแนะนำเลย การได้ลูกสุนัขดีๆไปเลี้ยงสักตัว ต้องได้มาจากคนที่ตั้งใจดูแลและเลี้ยงดูได้ดีจริงๆ แล้วคุณๆจะมีความสุขในการเลี้ยงบางแก้ว ลูกสุนัขเซ็ตนี้แนะนำคับ น่าเลี้ยง มีปัญหาการเลี้ยงอะไรถ้าซื้อไปเลี้ยงแล้ว มีแบ๊คอัพคอยแนะนำ ให้อีกเยอะเลย รับรองคับ
โดย hudiny bangkaew - Wednesday, 4 June 2008, 09:33PM
  ลืมไปคับ รบกวนพี่ nana ช่วยแนะนำตัวไหนตัวเมียตัวไหนตัวผู้ด้วยคับ ขอบคุณคับ

สวัดดีคับพี่ๆและเพื่อนๆทุกคนอันที่จริงผมก็อยู่ใน่วปนี้นานแล้วคับแต่ไม่ค้อยจะใด้อ่านต้องขอโทษด้วยพี่ๆคงไม่ว่ากันนะครับและผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่รักและหลงไหลบางแก้วไทยและตั้งใจที่จะเลียงเขาให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำใด้แล้วใครที่รับลูกสุนัขของบ้านลูกขนุนไปเลี้ยงแล้วมีปัญหาผมก็ยินดีที่จะใช้ความรู้อันนอ้ยนิดของผมให้คำปึกษาและมีเพื่อนๆคอยแนะนำมากกว่านะคับไม่ใช้แบ๊คอัพหลอกคับและเรากลุ่มชาวรักบางแก้วก็ยังเป็นเพื่อนกันต่อไปและช่วยกันให้คำปึกษากันและแนะนำที่จะเลี้ยงเขาให้ดีต่อไปนะคับรักและนับถือเพื่อนๆพี่ๆทุกคนนะครับ

คอกนี้มี 6 ตัวคับ ตัวผู้4ตัวตัวเมีย2ตัว

ตัวแรกตัวผู้คับ

ต่อด้วยตัวเมีย

ต้วนี้ตัวผู้ จองแล้วมีซื้อว่าเป็นเอกคับ

ตัวผู้อีกคับจองแล้วซื้อตังเมคับ

อีกคับตัวผู้

ต่อด้วยตัวเมียคับ

หวังว่าพี่ๆเพื่อนๆคงจะถูกใจนะคับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew