ขอคำติชมหน่อยครับ

ช่วยกันแสดงความคิดเห็นหน่อยครับว่าผมหล่อมั๊ย แล้วเป็นบางแก้วแท้หรือเปล่า ไม่มีใบรับรอง พอดีมีคนรู้จักให้มา ตอนนี้ผม 7 เดือนกว่าแล้ว ขอบคุณครับ
ตอบ: ขอคำติชมหน่อยครับ

ผมเฮง เฮง ครับ

ใครมีตัวเมียวัยใกล้กัน เตรียมตัวนะครับ

บ้านผมอยู่พุทธมณฑล สาย 4 ครับ

ผม 7 เดือนกว่าแล้วครับ

สนใจเป็นเพื่อนกันติดต่อได้นะครับ

รูปผม ณ ปัจจุบัน
โดย คมสัน จ้อยลี - Monday, 2 June 2008, 04:54PM

สวัสดีครับ ออบหลวงครับ จะเจ็ดเดือนแล้วครับ
เห็นคนขายว่าผมเป็นบางแก้วแท้ แต่ไม่มีใบเพ็ดอ่ะครับ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 3 June 2008, 12:37PM

ใช่แน่ๆ ครับทั้งสองตัว แต่เจ้าเฮง เฮง ขนน้อยไปหน่อยอาจจะอยู่ในช่วงถ่ายขน หรือผลัดขน สังเกตจากหางเป็นพวงด้วย

ส่วนเจ้าออบหลวงไม่ต้องพูดถึง แหมหน้าตาดูดีกว่าหมาบางแก้วผมซะอีก อิจฉาจัง

อย่างไรก็ตาม ถึงแม้ไม่มีใบเพ็ด ก็อาจจะจดทะเบียนแบบ NO Record ได้ แต่ถ้าเลี้ยงเล่น ให้เฝ้าบ้านหรือเป็นเพื่อนก็ไม่ต้องไปสนใจอะไรมากนัก เอาเป็นว่าขอให้เป็นเพื่อนที่แสนดีของเรา ช่วยเราเฝ้าบ้าน ตอนเราไปทำงาน เมื่อเรากลับบ้านอาจซื้อขนม หมูปิ้ง หรือปลาตัวเล็กทอดกรอบ ของชอบหมาบางแก้วที่บ้านได้กลิ่นไม่ได้ครับ น้ำลายหยด ติ๋ง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเชียว สั่งเข้ากรงก็รีบวิ่งเข้าไปเองซะด้วย   นีคือความสุขเล็กๆๆๆๆหลังเหนื่อยจากการทำงานและรถติด น้ำมันแพง

โดย คมสัน จ้อยลี - Wednesday, 4 June 2008, 05:34PM

ขอบคุณที่ชมครับ ดูดีเฉพาะรูปนี้แหละครับ ผมเลยเอามาเป็นจุดขาย 5555
จริงๆ แล้วถ่ายด้านข้าง ยังดูแปลกๆอยู่เลยครับ เพราะเป็นหมาหน้ายาวมากกกก

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew