สาวน้อยเป๊ปซี่รายงานตัวค่ะ
โดย ธีรยุทธ สีสุข - Sunday, 1 June 2008, 09:07PM

ห่างหายไปนาน จนตอนนี้เป๊ปซี่ก้อโตเป็นสาวแล้วนะคะ อายุ 1 ปี 5 เดือนแล้วค่ะ พ่อคือ ทาโร่จากคอกชุมแสงสงคราม ส่วนแม่คือ ยูเว่ ค่ะ มีรูปมาให้ชมกันด้วยนะคะ
ตอบ: สาวน้อยเป๊ปซี่รายงานตัวค่ะ
โดย ธีรยุทธ สีสุข - Sunday, 1 June 2008, 09:09PM

มีเพิ่มอีกรูปนึงค่ะ เจ้าตัวออกจะกลัวกล้องไปสักหน่อย แต่ก้อดีที่ยอมให้ถ่ายนะคะ
ตอบ: สาวน้อยเป๊ปซี่รายงานตัวค่ะ
โดย คมสัน จ้อยลี - Monday, 2 June 2008, 05:11PM
  สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ออบหลวงครับ
โดย ข้าวตัง บางซื่อ - Monday, 2 June 2008, 07:24PM

สวัสดีพี่สาวคนสวย

ผมชื่อข้าวตัง เป็นลูกชายของพ่อทาโร่(คอกชุมแสงสงคราม)เหมือนกัน แม่ผมชื่อขิง  ตอนนี้ ผมอายุ 7 เดือน ครึ่งแล้วครับดื้อและซนสุดๆ + ดุ ด้วย

โดย prachum kia - Tuesday, 3 June 2008, 09:55AM

น้องโคล่า มาดูพี่สาวครับ
ผมเป็นลูกพ่อมีโชค แม่หงษ์ทอง
ปู่ชื่อวันใหม่ ย่าชื่อฟ้างดงาม
ตาชื่อขุมทรัพย์ ยายชื่อเพชร
มาจากคอกสวนหลวงบางแก้วครับ