แนะนำตัววู้ดดี้ครับ
โดย chayada sribundid - Friday, 30 May 2008, 10:48AM

สวัสดีครับ ผมเพิ่งเข้าเป็นสมาชิกครั้งแรก อยู่จังหวัดขอนแก่นที่มีความรักและชอบในสุนัขสายพันธุ์
บางแก้ว ขอแนะนำลูกชายผมชื่อวู้ดดี้ อายุ 6 เดือน เกิด 11 พย.50
เป็นลูกของพ่อ ซึนามิ และ แม่ชื่อ ทาโร่ เป็นหลานของนพเก้า มีใบเพดดิกรี จากพิษณุโลก

ต่อ
โดย chayada sribundid - Friday, 30 May 2008, 10:44AM

อีกรูปตอนผลัดขน
ตอบ: ต่อ
โดย chayada sribundid - Friday, 30 May 2008, 10:58AM

อีกรูปของผม หล่อมั้ยคับ
ตอบ: แนะนำตัววู้ดดี้ครับ
โดย โอมคุง สุอังคะวาทิน - Friday, 30 May 2008, 02:59PM

หวัดดีจ๋าน้องวู้ดดี้^ ^ ยินดีที่รู้จักนะ

พี่ชื่อผักหวาน(ชื่อแปลกม่ะอิอิอิ)

โดย ยูโร /2008 - Saturday, 31 May 2008, 12:00AM

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อยูโรครับเข้ากับสถานะการ
โดย Salinee Panitpong - Saturday, 31 May 2008, 05:49AM

หนูชื่อ ชาช่า ค่ะ เกิดหลังพี่วู๊ดดี้ ประมาณ 20 วันค่ะ ตอนนี้กำลังผลัดขนค่ะ

โดย นายหาญไกร สีหาบัว - Sunday, 1 June 2008, 08:06PM

รู้สึกว่า พี่ วูดดี้ จะผอมไปนะ

สนใจโปรแกรมเพิ่มน้ำหนัก ให้ล่ำ ๆ  โทรหาไข่เจียวนะ

โดย ครองศิริ รุจิราวงศ์ - Saturday, 14 June 2008, 04:52PM

สวัสดีคร้าบ  เราเกิดวันเดียวกันเยย  ( แต่คนละพ่อคนละแม่ ) เค้ามาจากพิษณุโลก  จากคอกค่ายสฤษด์เสนา  รู้จักอะปะคร้าบ  รุปถ่ายกะม่ามี๊ ตอน 5 เดือนก่าๆ  ตอนนี้ใหญ่กว่านั้นอีก

หวัดคับผมชื่อสายฟ้า ตอนนี้ผมได้ 7  เดือนกว่าแล้วคับบ้านเก่าผมอยู่อยุธยา บ้านโชกุนคับตอนนี้ผมมาอยู่บ้านใหม่ ที่สกลนครคับ   พี่ๆ  น้องๆ ว่าผมหล่อมั๊ยคับ  อิอิ

....

สายฟ้าคับๆๆๆๆๆๆ
โดย papa papa - Sunday, 15 June 2008, 10:18PM

ขอถามนิดนึงค่ะ  ซึนามิ  มีพ่อ-แม่ชื่ออะไรค๊ะ  จะใช่สายเดียวกับที่บ้านหรือ  หน้าตาคล้ายๆกัน  ขอบคุณค่า

โดย leo ubon - Monday, 16 June 2008, 02:39AM
  ผอมเหมือนข้าวจี่ ปีกว่า น้ำหนักแค่ 14 โล  อาหารสด หรือบาร์ฟ นั้น เห็นแล้ว ดมแล้ว ก็ทำท่าขยะแขยง น้ำลายยืด ๆ แล้ว เคี้ยวปากหยับ ๆ ..สยองพองขน อะหยึย ๆ ๆ ไม่น่าเชื่อค่ะ ต้องต้มไก่ให้กิน
โดย prachum kia - Monday, 16 June 2008, 08:55AM

หวัดดีครับผมชื่อโคล่าครับ
อายุ 6 เดือนกว่าๆครับ
โดย sirirat chaiyakhal - Monday, 16 June 2008, 04:34PM

อ้า..น้องวู๊ดดี้ อยู่ขอนแก่นบ่อ..ใกล้เป็นหนุ่มแล้ว..นี่พี่ทองมานะจ๊ะ

เรียกน้องเพราะพี่ อายุ 1ปี กะ5เดือน แล้วจ่ะ..(อายจังบอกอายุด้วย)

พี่ก็มาจากพิษณุโลก เหมือนกัน เป็นลูกพ่อคูก้า แม่ปุย ..และแม่สิริรัฐ

ก็พาพี่มาอยู่ที่ นครปฐม ตั้งแต่อายุ 2เดือน แล้วจ่ะ..ยังไม่ได้ไปเยี่ยม

ตา-ยายเลย...อะ..น้องวู๊ดฯ อยู่ขอนแจ่น..หม่ำ..ข้าวเหนียวปั้นด้วยอยู่บ่อ..

..เผื่อกันบ้างเดอ...พี่ทองมา ไปละ..เดี๋ยวจา ไปดูหลานๆๆก่อนนะจ๊ะ

(จุ๊บบบๆๆๆ)

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew