barf มื้อแรกของโซดา
โดย suwanna manasomboonpan - Wednesday, 28 May 2008, 10:08AM

หลังจากที่อ้อนวอนขอลองทานbarf อยู่นานในที่สุดป๊ะป๋าก็เลยใจอ่อนไปซื้อซี่โครงไก่ที่ตลาดมาให้หนูลองคะ เมื่อเช้าแม่เอา barf โครงไก่สดมาให้หนูกินเป็นมื้อแรกขอบอกว่าอร่อยสุดๆเลยคะ

ตอบ: barf มื้อแรกของโซดา
โดย suwanna manasomboonpan - Wednesday, 28 May 2008, 10:10AM

แต่ป๊ะป๋าบอกว่าถ้าหนูท้องเสียแม่จ๋าต้องจัดการเอง แต่ดูซิคะหนูกินอร่อยขนาดเนี้ย
โดย suwanna manasomboonpan - Wednesday, 28 May 2008, 10:12AM

หลังจากกินหมด หนูก็สบายดีแต่ต้องดูว่าวันนี้ จะมีอาการอะไรรึเปล่าแล้วจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะคะ
โดย suwanna manasomboonpan - Thursday, 29 May 2008, 10:19AM

เมื่อวานพอกินbarfเข้าไปตอนเย็นไปอึ อึหนูเหลวคะ แต่อึสัก2-3รอบก็เริ่มจะปกติ

พอตอนเช้าก็ปกติดี ป๊ะป๋าเลยยอมให้กินต่อคะวันนี้

โดย suwanna manasomboonpan - Thursday, 29 May 2008, 10:19AM

หรอย มาก มาก คะ ขอบอก

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew