พอประกวดไหวม่ะ
โดย โอมคุง สุอังคะวาทิน - Tuesday, 27 May 2008, 05:54PM

พี่ๆครับรูปทรงอย่างน้องผักหวานพอจะเข้าประกวดกับเค้าได้ม่ะครับแถมตอนนี้อยู่ในช่วงผลัดขนทำให้ขนบางมาก แต่น้องผักหวานไม่มีใบไรเลยนะครับมันจะทำให้มีปัญหาไรเปล่าเวลาเข้าประกวด เพราะเค้าให้มา แต่พ่อแม่เค้ามีใบครับ จะไปขอเค้าก็กะไรกะไรอยู่- - เลยจะมาขอวิธีทำใบเพตด้วยครับ เพื่อนน้องผักหวานจะได้เหมือนพี่ๆน้องๆเค้าบ้าง พ่อกับแม่ผมก็ชอบว่ามันว่าขี้เหร่- -"ไม่รู้จริงเปล่า ก็ให้พี่ๆช่วยดูให้หน่อยละกันว่าจริงอย่างที่พ่อแม่ผม ว่ามัย น้องผักหวานเหมือนจะเรียบร้อยไปหมดทุกอย่าง แต่ทว่าถ้ามีคนแปลกหน้ามาหยิบของในบ้านแม้แต่นิดเดียวมันจะตรงเข้าไปงับโดยไม่มีการเตือนเลยทำให้เพื่อนไม่กล้าจะหยิบของไรเลยแบบหยิบแก้วจะกินน้ำวิ่งมาแต่ไกลเลย- - ตอนนี้น้องผักหวานอายุได้1ขวบกับอีก2เดือนแล้วครับผม
ตอบ: พอประกวดไหวม่ะ
โดย โอมคุง สุอังคะวาทิน - Tuesday, 27 May 2008, 05:38PM

ขั้นข้างให้พี่ๆเค้าดูหน่อย
โดย โอมคุง สุอังคะวาทิน - Tuesday, 27 May 2008, 05:40PM

พอไหวม่ะครับ>
โดย คมสัน จ้อยลี - Tuesday, 27 May 2008, 10:41PM
  ถ้าขนขึ้นเต็มคงจะสวยมากนะครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew