อยากได้ DVD การเลี้ยงบางแก้วบ้าง ต้องทำยังไงครับ?
โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Sunday, 25 May 2008, 05:04PM

Puff กับ Pie ตอนนี้ซนมาก ชอบเล่นน้ำ,ขุด และคลุกโคลน เมื่ออาทิตย์ก่อนมีตุ่มขึ้นตามขาหลัง เลยพาไปหาหมอ โดนฉีดยาเลย เพราะหมอว่าเป็นไรขน ถ้าปล่อยไว้จะไม่ดีแน่ๆ

ตอนนี้เจ้าสองตัวซนมากครับ เห็นมีการแจก DVD บางแก้ว ผมอยากได้บ้างครับ ต้องทำยังไง แจกฟรีหรือว่าขายครับ ถ้าขายเท่าไร ให้โอนเงินยังไง อยากได้มากครับ

ตอบ: อยากได้ DVD การเลี้ยงบางแก้วบ้าง ต้องทำยังไงครับ?
โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Sunday, 25 May 2008, 05:08PM

ผมหล่อมั้ยครับ? (Puff)

ตอบ: อยากได้ DVD การเลี้ยงบางแก้วบ้าง ต้องทำยังไงครับ?
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Sunday, 25 May 2008, 08:48PM

ไม่ใช่ dvd บางแก้วนะครับ แต่เป็น DVD การปรับพฤติกรราสุนัขของคุณ cesar milan ถ้าอยากได้ ผมอยากให้ เขียนชื่อที่อยู่ไว้ครับ ตอนนี้ มีต้นฉบับอย่างน้อย 2 ชุดอยู่ในกรุงเทพ ผมเข้าใจว่าถ้ารอได้ ไม่น่าจะเกิน 1-2 อาทิตย์ก็จะได้ต้นฉบับแล้วครับ  เรื่องค่าใช้จ่าย ทางชมรมเขาไม่คิดอยู่แล้ว เพียงแต่ถ้าอยากบริจาคเงินเพื่อใช้จ่ายในกิจกรรมเพื่อสุนัขอย่างเป็นประโยชน์ทั้งหลาย ก็

ชื่อบัญชี             คุณณัฐชาพร  พูลสวัสดิ์

ชื่อธนาคาร         บมจ.ธนาคารกรุงเทพ  สาขาบางยี่ขัน

ประเภทบัญชี       ออมทรัพย์

เลขที่บัญชี          137-0-86987-5

แต่ที่ผมอยากให้เป็นคือ อย่างน้อย ส่งต่อต้นฉบับไปยังผู้ที่ร้องขอใช้ประโยชน์ต่อๆไป เพราะเท่าที่ผมทราบ มีผู้ขออยู่ตลอด เมื่อพวกเราช่วยกันเอง คนทำงานในชมรมจะได้ไม่ทำงานกันหนักเกินไปคับ

โดย วัชรนนท์ อารยางกูร - Monday, 26 May 2008, 10:35AM

ที่อยู่นะครับ

ชื่อ วัชรนนท์ อารยางกูร

921 ม. 5 ต.ดอนเจดีย์ อ.ดอนเจดีย์ จ.สุพรรณบุรี

72170  โทร 086-6041375

แล้วเดี๋ยวจะบริจาคสมทบทุนนะครับ ขอบคุณครับ

โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Monday, 26 May 2008, 03:38PM

ผมกำลังส่งให้คุณ donut นะครับ เชื่อว่า สัก 1 อาทิตย์ คุณโดนัทน่าจะส่งให้ได้ จะประสานให้ครับ    รบกวนส่งต้นฉบับ ให้ ผู้ที่ต้องการต่อ โดยเฉพาะใน บริเวณใกล้เคียงนะครับ  ทุกคนและทุกตัว จะได้ประโยชน์จาก DVD นี้คับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew